ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..3

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 14, 2018, 11:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคงต้องคิดให้ดีก่อนจะเลือกทำอะไรต่อไป

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน
60 (39.5%)
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน
92 (60.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 17, 2018, 11:51:40 ก่อนเที่ยง

ruby alvarado

rabbitbadboy

คงต้องให้พ่อมาเคลียร์ ละครับงานนี้

anutit9119

น่่าจะข้อ 2 ก่อนแลัวให้พ่อมาตามข้อ 1 แต่จะเป็นข้อใหนก็น่าจะสนุก ขอบคุณครับ

axon13

โหวต ข้อ 1 ถ้าเป็นพ่อ ภาต้องยอมแน่ๆ

akennya

neoglaradar

ก็งงอยู่ ว่า interactive ยังไง
พอกดเข้ามาถึงได้ อ๋อออออออ

ตอนนี้ เรียกคุณพ่อก่อนเลยย 555
ผมดันเข้ามาอ่านตอนที่ 3 ก่อน
ต้องรีบย้อนไปอ่านตอนก่อนหน้าซะแล้วสิ

nujane_dude

2เลยครับ อยากรู้ว่าโต้งไปบ้านแล้วจะประชด อยากรู้ว่าจะประชดยังไง

x-gen

1 ครับ ผมชอบแนวพ่อผัวแอบเอาลูกสะใภ้ ให้ภาติดใจของพ่อประชดผัวไปเลย

Maikeet Fai

1 โทรให้มาช่วย สร้างประสบการณ์ให้ลูกสะใภ้

hnarii

ไหนโต้งก็มาจัดโต้งดีกว่าาครับ ฮ่าาาาาาาาาาา

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ทำประชดกับลุงใหญ่ไปเลยแล้วทำให้ผัวนั่งดู

asdf4321

ให้พ่อเคลียร์ให้ดีกว่า พ่อจะได้ช่วยปลดปล่อยด้วย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

totops

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ขอพ่อครับเคลียแบบนาบๆ นะ อิอิ

lungpee

eka1325

ต่อไป  ภาคงมีโดนอีกหลายคนแน่ กลายเป็นสาวร่านแน่เลย  สนุกมากชอบครับ