ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..3

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 14, 2018, 11:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคงต้องคิดให้ดีก่อนจะเลือกทำอะไรต่อไป

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน
60 (39.5%)
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน
92 (60.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 17, 2018, 11:51:40 ก่อนเที่ยง

k9g9r9

xonly-2022

meowmeng

B C

2  ประชดดีกว่า   เอาคืนกันไปกันมา  ค่อยๆแสบขึ้นเรื่อยๆ

review1972

เลือกเรียกพ่อครับ เพราะรู้สึกว่าพ่อจะเขามามีบทบาทสำคัญ(อาจจะได้อึ๊บภา) ชอบคนแก่ครับ555 เอ่อ..แล้วตกลงลุงใหญ่ได้สอดใส่ป่าวครับ มันไม่ชัดเจนหรือจะมีเฉลยตอนหลัง เดาไม่ถูก ขอบคุณมากครับ

a4525

2 ครับอยากรู้ว่าจะประชดยังไงๆ ::HeyHey::

nonnon

diaby

2 อยากให้โต้งได้เอาภา โดยมีสามีดู คงตื่นเต้นและเสียวมาก ถ้าเป็นพ่อเอา ดูจะโหดร้ายเกินไป ทำลายสถาบันครอบครัวมากไป

hanabombam

1 เรียกพ่อมา ช่วยดีกว่าให้คนอื่นช่วย อย่างน้อยก็พ่อเราเอง เอาลูกสะใภ้ มันก็ฟินไปอีกแบบ ชอบอยู่แล้วไม่ใช่หราให้คนอื่นเอาเมียเนีย

sthanya

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน จะได้ปรับความเข้าใจกัน

735680

2ครับ..พาโต้งมาครับ  แล้วสวิงกิ้ง2ต่อ1ไปเลยครับ ออกแนวไม่สมยอม แต่ทนเสียวไม่ไหวยิ่งดีครับ

myidol

แค่ตอนสามก็ทำผมน้ำแตกอย่างไม่ทราบสาเหตุ จัดไปเลยครับ ดูแล้วนางเอกชอบแนวโดนคนอื่นเอาแบบนี้ เรียกเพื่อนมาช่วยรุมเลย ขอบคุณท่าน pekopon66 ที่แต่งรวดเร็วให้ได้เสียวกันอย่างต่อเนื่อง

funkypunk

ข้อ 1 เรียกพ่อมาเคลียร์ครับ โต้งน่าจะเก็บเอาไว้ก่อน ไว้ค่อยมามีส่วนในพล็อตทีหลัง ::DookDig::

rung20057

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน ยังไงถ้าพ่อจะเอาก็ทดแทนคุญพ่อ แต่ดูท่าเพื่อนโต้งไม่ชวนไปก็ตงไปหาถึงบ้านอยู่แล้ว

kittaphot007

1 ครับเพื่อได้เห็นอะไรดีๆกับเขาบ้าง