ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

มีการฝึกแบบนี้ด้วยหรือนี่
ฝึกเสร็จจะแน่นขนาดไหน ครูสอยพิเศษจะได้ทดลองอะไรบ้าง น่าติดตามจริงๆ

siwapeeza

siwapol55

เป็นครูสอนพิเศษที่โชคดีเหลือเกิน มาเจอลูกศิษย์แบบนี้
ขอบคุณมากครับ

THANAKIT CHENPHONGTHAM

สอนไป เห็นฉากแบบนี้ไปใครมันจะไปสอนไหวเนี่ยย

MMJ

ปกติอ่านจะตอบซะส่วนใหญ่นะคะ สั้นบ้างยาวบ้าง ::Crying::

แล้วให้หนูน้อยเล่นประตูหลังไปอ่านหนังสือไป ความรู้จะเข้าหัวหรือนั่น..
ขอบคุณที่แปลให้อ่านค่ะ

wormhwhs2

Noii2

แน่ใจว่ามันจะเรียนกันรู้เรื่องเหรอ พูดเองเออ เองทั้งนั้นเลยนะคุณพ่อบ้าน

cyborg0011

หลักสูตรสุดพิลึกพิสดาร สอนให้เรียนระหว่างฝึกความรู้สึกทางประตูหลัง เนี่ยมันทฤษฎีจิตวิทยาสำนักไหนกันหนา?

sonteen42

5555555555555 เปิดเรื่องมาก็ ฮาแล้ว ใครเป้นคนคิดเนื้เรื่องงงง

kolklo

สายหลังนี่มันหายากจริงๆกว่าจะมีแต่ละเรื่องแบบแปลไทย

ขอบคุณมากๆลเยนะครับสำหรับผลงานแปล

game2539