ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

รู้สึกคุณน้องจะงานเข้าแล้ว เจอประตูหลังด้วย ขอไล่อ่านครบ 3 เรื่องก่อนนะครับ

Tanawat Bob Cansawat

เหตุการ์ในฝันเลยนะเนี่ย ถึงจะไม่มีน้องสาวก็เถอะ 55555  ::Shy::

คลีนสะอาด ฟร้อนอ่านงายดีครับ สวยด้วย

darkdd1999

เรื่องนี้โอละ(ถึงจะโหวตไม่น่าทัน) ผมว่าเป็นพล็อตเรื่องที่ดีมากๆ เอาเรื่องนั้ๆ 555555

มารบูรพาน้อย

::Glad:: แนวนี้ไม่เคยอ่าน เนื้อหาสนุกดีขอบคุนคับ

crisisx

thegift52

น้องคนนึงก็น่ารัก อีกคนก็ออกสวย เลือกไม่ถูกเหมือนกันครับ ....ขอ 2 เลยได้ไหม
.
อ้าาาาา มีภาพสีด้วย เซอไพรส์มากเลยครับ สีสวยมาก ได้อารมณ์สุดๆ รอดูน้องอีกคนครับ

pupuland

เหมือนเคยอ่านจากคนอื่นแล้ว ก็ดีครับ แลกคู่กันมันเลย แลกน้องสาว เปลียนรสชาติ

wuttui

23pompompom

ชอบแนวแลกคู่ครับ แต่อยากให้จัดแบบเตียงเดียวกันไปเลย ฟินสุดๆ

mihime

ชอบเรื่องนี้แนวแลกคู่กันสาวคนละแบบด้วย

akasaboy

อยากอ่านสลับตัวน้องสาวตอนต่อไปครับ อยากรู้ว่าน้องสาวพระเอกจะเป็นยังงัยเมื่อเจอพวก SM

จบแล้วอยากอ่านฝั่งน้องสาวมาก ๆ เลยครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

set_square

noklek