ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitebag

บางครั้งชีวิตมันก็ต้องได้อย่าง เสียอย่าง ไม่มีใครได้ทั้งหมดอย่างที่ต้องการ ที่เหลือก็ต้องคัดกรองแล้วเหละ ไม่งั้นลุงตายแน่

peter8145

ขอบคุณครับ   ::Thankyou::    ในที่สุดลุงพลก็กลับมาซักที

อย่าให้ลุงแกหักโหมมากนะครับ เดียวแกจะช็อกตายซะก่อน   ::KO::

phaii

boong

มาแล้ว หมอพลอยจะรอดจากคนที่จ้องเหรอเนี๊ย พ่อใหญ่ขนาดนี้

sschatut

โดนประตูหลังไม่น่าท้องผูกนะ น่าจะถ่ายสะดวกมากกว่า

Narakja Naka

::Ahh::ยังไงก็ให้ลุงพลจัดหมอพลอยให้เต็มที่ก่อนนะครับ แล้วจะให้หมอพลอยบันใจให้ใครก็ไม่ว่ากันครับ  

Punyawut Sansurin

รอลุงพลนานมากกก เป็นอีกเรื่องโปรดของผมเลยครับ เข้ามาเว็บนี้ส่วนนึงเพราะลุงแกเลย

นัทโตะ

saka2520

เป็นห่วงลุงพลจริงๆ กลัวจะสับรางไม่ดีจนโดนสับให้เป็ดกิน ::Sweat::

MAC

หนูขวัญ ภาสินี หน้าตาแบ๊วดีครับลุงพลคงต้องเหนี่อยอีกแน่เลย (จะมีสองสาวจัดการลุงพล) ::Shy::

kimjikung

Wat Tamtun

เริ่มมีนางเอกให้ภารโรงจอมฟัน ฟันดะอีกแล้ว สุดยอดจริงๆ