ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ลุงพลไม่น่าหาทางรอดได้จากโทรของพิมมี่ ทางรอดอาจต้องให้มีใครมาขัดจังหวะซักคน น้องพิมก็อาจมีเคือง แต่ถ้าเคลียร์กันได้ก็เป็นสวรรค์ของลุง แต่เดาว่าลุงคงต้องผ่าตัดเส้นเลือดหัวใจในเร็ววัน ก่อนจะตายคาอก สนุกสมการรอคอย ขอบคุณ​ครับ​

txxt30

เจ้าบอยศัตรูหัวใจของลุงพลคิดจะทำอะไรกับหมอพลอย  แล้วลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้หรือเปล่า  โอ้  มีลุ้นอีกแล้ว

Hunter191

solomon1977

ไอ้เฒ่าโดนเอาคืนซะที ทำเค้าไว้เยอะแต่สุดท้ายคงจบด้วยดีและบรรดาเด็กๆคงกลับมาเข้าฮาเร็มร่วมกันอีกและมีสมาชิกเข้าชมรมเพิ่มอีกอย่างน้อยก็เห็นแล้วสองล่ะครับ

maitree_kongton

กลับมารอบนี้มีตัวละครเพิ่ม แถมด้วยพล็อตใหม่อีก แบบนี้หายคิดถึงเลยครับ

jamesbuff

sincethai

moobin1978

fc ขอยืนยันว่า ยังคงเข้มข้นทุกตอน ในเนื้อหา ที่จะนำพา
มาสู่ปมตอนต่อไป รออ่าน 3 วันติดครับผม

procha

ตัวละครใหม่ อายุยังน้อยเลย ลุงพลทำบุญด้วยอารายเนี้ย ว่าแต่ ลุงพลเราจะฝ่าวิกฤิตไปได้ป่าวเนี้ย ให้เปิดลำโพงคุยกัน  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

vpmman

กลับมาแว้ววว มนุษย์ลุง555 จัดให้หมดเลยรวบฮาเร็มคืนมา

nutran179

สาวๆมากขึ้นลุงพลจะรับไหวหรือครับ หายไปนานนะครับ

supstar123

verbatim

ขอบคุณครับ
ตัวละครใหม่ๆ เปิดมาละ
แล้วลุงจะทำอย่างไรละนี่  ทำโอที ด้วยป่าวแบบนี้ อิอิ