ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mawin2532

บิ๊ก ทำดีที่สุด

zeebraa

ในที่สุดก็มาครับตอนล่าสุด และดีใจที่มีตัวแปรอีกคน คือบอย ถ้ารายนี้เหนือกว่าลุงพลยิ่งสะใจ เผลอๆสาวๆในฮาเร็มลุงพลโดนแน่ๆ

leo_attack

สองสาว 3p กันแบบเป็นมิตรไปหน่อยเรื่องมันเลยลื่นไแนิดนะครับ

××Mon××

หายไปนานเลยนะครับ แฟนๆนักอ่านรวมทั้งผม เข้ามาเหล่ทุกวันว่าท่านมาหรือยัง คิดถึงตัวละครทุกตัวในเรื่อง ขอบคุณและขิเป็นกำลังใจต่อไปนะครับ ขอไปเสียวกับตาลุงพลต่อนะรับ

simcazy

kchumpot

รอแทบแย่ในที่สุดก็มาขอให้มาถี่ๆหน่อยนะครับเปิดตัวลูกขวัญอ่านแล้วเสียวแทนลุงพลลุงพลพระเอกของเรามีโอกาสกินหอยลูกขวัญไหมครับอยากรู้จัง

bangsan

โอ๊ยอิจฉาลุงพลมากๆๆมีสาวให้ล่อเพียบเลยนี่ยังมีสาวคนใหม่มาอีก

Taddsza

หมอพลอนจะโดนลุงอีกเมื่อไหร่ แล้วลุงจะได้ขวัญยังไงรอติดตามครับลุ้นมากเลย

Poowanart Koedmanee

ปวดตับกับตาลุงเว้ยเฮ้ย ดูซิจะพลิ้วเรื่องน้องพิมยังไง ไหนจะไอ้บอยไอ้ตัวมารผจญ จะมารุ่มร่ามกะคุณหมอของลุงอีกแระ แถมยังมีชื่อจริงแบบนี้อีก เกลียดจริงๆ อิอิ

readinggg

civil2

สุดยอดครับ ถ่ายทอดอารมณ์ได้สุดยอดเหมือนเดิม สนุกมาก

แต่ก็อิจฉาลุงเหมือนเดิมด้วย 555 คนอะไรโชคดีชะมัด

รอฉากหมอพลอยอีกนะครับ ><

testman

ดีใจมากครับที่กลับมา หายไปนานมากจนผมนึกว่าเลิกเขียนไปแล้ว เห็นผุ้ประพันธ์หลายคนนี่หายไปหลายเดือนแล้ว ทิ้งบอร์ดร้างอยู่หลายอาทิตย์

ดีใจที่กลับมาครับ ส่วนลุงพล ยังรอลุ้นอยู่ตลอดกับหมอพลอยครับ

holovelove

แมว หรือจะสู้เสืออย่างลุงพลได้หรือ แต่ผมกลับลุ้นว่าพ่อสืออย่างลุงจะแกไขยังไงกับเรื่องน้องพิม ใจผมลุ้นเอามากๆ
เหงาๆ