ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerolar

ขอบคุณครับผม ส่วนตัวคิดว่า สุดท้ายแล้ว น้องสาวของใคร ก็ดีที่สุดสำหรับคนนัั้นน่ะครับ  ::Glad:: แต่ถ้าได้เปลี่ยนรสชาติบ้างก็น่าจะดีไม่น้อย

acerolar

สุดท้าย อย่างน้อยก็ค้นพบสิ่งที่ขาดหายไปนะครับ เหมือนได้เติมเต็ม บทส่งท้าย น่าจะเป็นเรื่องราวที่สองสาวกลับไปหาพี่ชายแล้ว สุขสมหวัง เติมเต็มซึ่งกันและกัน Happy Ending นะครับผม ผมว่า

wender_111

นึกว่าจะนุ่มนวลก่อน เปิดมาเอาเลยเหรอ

เฮ๊ย ผิดคาดนึกว่า SM เต็มขั้น นุ่มนวลซะเคลิ้มตามเลย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

carman

ตอนจบเป็นยังไง นะ น่าติดตามากๆๆเลยครับ

myaopap

trong5171

kitsana sirisup

game2539

โดนเปิดโลกทัศน์ใหม่อย่างนี้มีติดใจแน่นอน

game2539

ท่าทางคุณน้องแต่ละคนจะติดใจพี่ชายของอีกฝ่าย ตอนจบคงได้มีการสวิงกันแน่

googum1

Aries Gold