ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kob_wj

Nabisca Sathu

จะติดใจอีกฝั่งกันไหมน้อ 555+

ผมว่าสลับคู่กันถาวร เป็นแฟนกันเลยแน่นอน

worachat39

น้องสาวนี่ไม่เอะใจเลยสินะทำไมอีกคนถึงต้องใส่ชุดแบบนั้นในตอนแรก 555

ตอนจบผมรู้อยู่แล้วอะครับ 555 สลับกันเล่นสนุกเลยไว้เปลี่ยนอารมณ์

phatsa

สงสัยน้องสาว จะติดใจพี่ชายของแต่ละฝั่ง ::Bloody::

ต่างคนต่างติดใจของอีกฝั่งแน่นอน

kriang

จบจากตอนที่แล้ว ขออ่านตอนนี้นะครับ จะสนุกขนาดไหน

ตอนจบสงสัยสลับคู่กันแหงๆ

kakaku

xporphy

เพิ่งอ่านตอน 1 จบต่อตอน 2 ติดๆเบย เสียดาย 3 ตอนจบง่ะ

เดาว่าตอนจบจะจบไม่สวยซักคู่นึงเลยแหะ

sonteen42

ตามมาจาก ตอนแรกครับ แหม่ สงสัยจะโดน จัดหนักแน่ น้องฝั่งนี้

โหย กลัวตอนจบมันจะติดใจไม่กลับมา่ท่าจะแย่

supermakarm

รอลุ้นคู่ นี่แหละ น้ำจิ้ม จากตอนที่แล้ว อยากดูต่อมากๆเลยครับ  ::Evil::

เพิ่ม
ผมว่า อาจจะได้ ปรองดองเป็นญาติกัน ไหนๆ ก็รนิยมเหมือนๆกัน
แลกคู่กันสะดวกๆ ในอนาคต

liverpudlian

อาจจะเกิดจากอยู่ใกล้ชิดกันมากเกินไปจนไม่เห็นข้อดีของอีกฝ่าย พอได้ลองแลกคู่กันเลยเห็นแง่มุมดีๆ ที่เคยมองข้ามมาตลอดสินะ

joulez

ลุ้นหั้ยจบที่แลกคู่ถาวรไปเลยจะได้เป็นเหมือนปกติ

อ่านจนจบคิดว่าไม่แลกคู่ละแค่แลกประสบการณ์ เพราะน้องสาวรักพี่

ไม่เกี่ยวกะคำถาม ผมชอบเรื่องนี้นะถึงยังไม่อ่านอีก2เรื่องก็เถอะ ดูเป็นธรรมชาติถึงจะผิดปกติของคำว่าพี่น้อง

wizzyboyz

ตอนเที่ยวมันก็สนุกแบบนี้และ พอเข้าห้องแล้วจุกแน่ต้องคืนทุนกันบ้าง(คิดแทนผู้ชาย) 555