ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

wt00212907

biggerz biggerz

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

Chikong

สุดท้ายแล้วเธอจะชอบอุปกรณ์เข้าฉากไหมลุ้นๆ...😁

Edit..อ้าวผิดคาดซะงั้น... ::Sweat::.เมื่อได้ลองบอกความในใจของกันและกัน..ทำให้เข้าใจมากขึ้น...  ตอนหน้า ปิดตาแล้วให้ทายของใครอร่อยสุด คงเลือกคู่เดิมพี่น้องกัน ::WowWow::

zero21

สลับคู่ก็ดีนะครับเนี้ย เหมือนฝ่ายชายอีกฝั่งจะตอบโจทย์น้องสาวของอีกฝั่งได้ดีกว่า ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

santi W

infinityex

สลับคู่ไปเลยป่าวเนี้ย

Edit เหมือนจะปรับปรุงข้อเสียของกันและกันละจบแบบสลับคู่ไหม

สลัดผักใส่ไข่

ต่างฝ่ายต่างน่าจะได้เรียนรู้มากขึ้น ส่วนตัวผมไม่อยากให้แยกคู่ อยากให้สวิง 4 คนไปเลย หมดปัญหาครับ

สลัดผักใส่ไข่

คิดว่าตอนจบน่าจะสวิง 4 คนครับ หรือไม่ก็เปลี่ยนคู่ไปมาแบบไม่ตายตัว แบบนั้นน่าจะมันที่สุด 5555

DarKSiDeIID

ดูทรงแล้ว น่าจะชอบ ไหนๆแล้วก็เปลี่ยนคู่ถาวรไปเลย แต่คู่นี้น่าจะสาหัสหน่อย อุปกรณ์ช่วยเยอะ 555 

toffies

"ใจดี และ อ่อนโยน" โดนจับใส่กุญแจมือเลยไงล่ะ ท่าทางจะสนุก

Phum Phakphum

เหมือนน้องสาวจะติดใจซะเองแล้วหละ นึกว่าจะปวดตับซะแล้ว จะติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับ

cking

ท่าทางจะได้ได้แฟนอย่างเป็ฯทางการรึป่าว หรือ สวิง..

grafsman

ตอนต่อขอบคุณครับ ถึงตา SM บ้าง ฮาๆ คุณน้องสาวผมสั้น

edit edit ตอนจบสวิงยาวๆไปเลย หรือไม่ก็แลกคู่แน่นอน ฮาๆ