ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tenrokku

รู้สึกว่าพระเอกเราดีกว่าเยอะเลยอะ เป็นคนทำให้น้องสาวเพื่อนแสดงความรุ่สึกออกมาตรงๆได้ด้วย

อ่าว ไปสอนให้เค้ารู้จักอ่อนโยนซะงั้น 555555

จริงๆแลกคู่กันไปเลยก็ได้นี่นา แต่งงานไรงี้ได้ด้วย แต่คิดว่าพระเอกเราน่าจะได้ฮาเร็มอะนะ

BDragonWar

แหมฝั่งนี้อุปกรณ์เยอะจริงๆ สาย SM ก็นะ 55555+
BDragonWar

virussand

มีแววจับกดที่ละสองละน่าจะมีสาวๆมาเพิ่มอีกแน่ๆ

napaza1

Darkirish

ไม่ค่อยชอบไอผู้ชายรวยเรยเฮะ มันดูจิตๆ วิตรถาร

itenzero

exsoldier

ทายว่าติดใจคนที่ไม่ใช่พี่ชายแหงแซะ แลกถาวร จบมุ้งมิ้งๆ     ::Shy::

อ้าวเผลอทายไปตั้งแต่ตอบครั้งแรกซะละ

แต่อ่านจบชัวละ ว่าได้สลับคู่เปนแฟนจริงจังถาวรแน่นอน ต่างคนต่างหลงอีกผ่าย

kapomman

ถ้าแต่งกับน้องของอีกฝ่าย ก็แลกกันได้ตลอดเลย น่าจะจบแบบแฮปปี้นะเรื่องนี้

นายเอ้ สะมะภพ

สลับคู่จนกลายเป็นเริ่มชอบอีกแน้วทั้งคู่เลยสะงั้น55555555พี่ชาย

kapomman

ให้ตอบตอนจบด้วยเรอะ เดาไปแล้วว่าคงแลกแต่งกับน้องของอีกฝ่ายแล้วได้แลกกันตลอด

Keke Ke

มีทั้งแบบฮาร์ดคอร์ และแบบเอาอย่างเดียว ผลงานน่าติดตามมากๆ

maxzader

::Grimace:: คนที่แล้วนมใหญ่น่ารักคนนี้มาแนวซาดิส ฮาๆๆ
ผมว่าตอนจบคงจะเลิกกันยาว เลย ฮาๆๆ

BuffFun

ตอนหน้าคงมีสวิงกันแน่ๆ แต่ละคนก็มีข้อดี เสีย ต่างกัน ปรับหากันดีที่สุดครับ

กลายเป็นผิดคาดครับ สายอุปกรณ์ก็แพ้ women on top
สองสาวคงกลับไปหาคู่ตัวเองอย่างแฮปปี้ครับ เพราะฝ่ายชายคงปรับตัวด้วย