ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัตเทพ คงประสม

terter

คราวนี้มาแบบเน้นอุปกรณ์ซะงั้นอะครับ  ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านงานดีๆนะครับ

terter

อ้างจาก: terter เมื่อ มีนาคม 21, 2018, 01:42:19 หลังเที่ยง
คราวนี้มาแบบเน้นอุปกรณ์ซะงั้นอะครับ  ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านงานดีๆนะครับ

มีซีนน้องสาวผมยาวมาด้วย น่ารักกกกก

kagussugi

มณเทียร น

จิโตเสะงานนี้เพลินแน่นอน ::Beggar::         

เดาตอนที่3ไม่ออกครับแต่ที่แน่นอนทั้ง4คนเข้าใจความต้องการและความชอบคู่ของตัวเองมากขึ้น

aoshinobu

climaxz

โอยยย ตอนนี้มาแนวจิต ๆ หน่อยสินะครับ
แต่แอบแยากให้มีคู่มาเพิ่มอีกนะ

หฤษฏ์ จตุ

mmmmmmmmmmmmmmm

สลับคู่แล้วน่าจะติดใจที่นี้น่าจะสลับยาวๆ ตอนจบสองสาวคงเอากันสลับไปมา555

moodangxl

manlove

tcm12599

ตอนต่อไปน่าจะเปิดใจคุยกันเรื่องลีลา แล้วก็ปาร์ตี้เซ็กกันแฮปปี้เอ็นดิ่งเนาะ

KOSAGI

nokiaon2

แลกคู่อย่างไงกะยังรักและชอบพี่ชายตัวเองเหมือนเดิมนะผมว่าแค่กลับมาช่วยกันปรับปรุงข้อเสียของกันและกันสุดยอดคับ

virgoranger

โอโหอุปกรณ์จัดเต็มมาก ขอให้ตอนสุดท้ายปวดตับเลย

edit อ่านจบละ ขอเดาว่าตอนจบกลับมาคู่เดิมแน่นอน