ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

trirong2534

ผมเข้ารอดูทุกวันเลยครับรอตอนใหม่มาพร้อมสาวใหม่เลย คุ้มค่าที่รอคอยเลยครับ

procha

อ้่าว ป๊อด นายได้พยาบาลสาวแน่ๆ งานนี้คงไม่ต้องพึ่งน้าขลิกเขานะ หัดแสดงฝีมือเองด้วย  ::HoHo::

kenwin

พยาบาลน่ารักมาก (รูปประกอบ)
ย้งงี้คงต้องอยู่นานๆ
แต่ดูท่าทางแล้วงเสร็จพระเอกของเราแน่ๆ
แต่ใช้ความสามารถของตัวเองนะ ไม่ต้องใช้ตัวช่วยนะ

solomon1977

ความโชคดีในความโชคร้ายเลยนะเนี่ยเป็นฮีโร่ช่วยคนในบ้านแล้วยังได้ใจหลิวกลับคืนมาอีกแถมมีพยาบาลน่ารักมาให้แซวเล่นอีกแบบนี้หายวันหายคืนแน่ไอ้หนุ่มน้อย

อิทธิพล ทบชา

รอมานานอยากอ่านต่อ แหมสะใจจริงๆไอ้ชิตมันต้องตายเเบบนี้555

Matsudaira777

อื้อหือ โหงพราย mvp ซะงั้น
ว่าแต่กว่าจะหมดเรื่องพระเอกจะได้สาวอีกกี่คนเนี่ย

finex

ป๊อดได้ฟันพยาบาลแน่เลยจะได้ตอนไหนล่่ะครับ ขอบคุณครับ ::Hmmm:: ::Hmmm::

eiaws

แอบคิดอะไรหรือเปล่าป๊อด ยังเจ็บอยู่อย่างพึ่งหักโหมล่ะ555

tirawut

จะตายก็ยังไม่เว้นว่าแค่เตียงข้าๆมีคนไหนถ้ามีน่าจะตื่นเต้นอึกเยาะนะตอนนี้

kvr

พยาบาลน่ารักมาก   เก็บเข้าฮาเร็มอีกคนนึงเหอะนายป๊อด

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ป๊อดสุดยอดมากสู้ได้ดี และมีพยาบาลที่น่ารักดูแลด้วย

Maikeet Fai

ป๊อด ชายผู้โชคดีแห่งปี บุญพาวาสนาส่ง

hnarii

โอ้..พยาบาลเด็ดมากๆ เลยครับ ป๊อดหายไวแน่ๆ

biggiggog

ให้พยาบาลช่วย เช็ดตัวให้ป๊อดก่อน
แล้วป๊อดก็ช่วย เ_็ดพยาบาลทีหลัง
จะได้หายกัน ::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ