ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

aodpasa

หื่นตลอดเวลาเลยมนุษย์ลุงของเรา เดี๋ยวก็เป็นเรื่องอีกหรอก

anigkanjana

ของวิเศษของลุงพลคือข้างลางนั่นใช่ไหมครับ อิจฉาลุงพลจริงเลย

babyfinger28

รถไฟชนกันหลายรอบแล้วลุงพลคนหื่นจะเอาแผนไหนมาจัดการสาวๆในฮาเร็ม ::Thankyou::

dwarf

ขอบคุณครับ...ในความคิดเห็นส่วนตัว..ยังงัยผมก็อยากให้ลุงพลจัดกับยัยอุ๊อยู่ดีหน่ะครับ..สาเหตุเพราะความที่ชอบวุ่นในเรื่องของคนอื่น  คงจะต้องมีบทเรียนบ้าง

babbom

ไม่อยากให้ต้องเสียใครไปเลยครับ สำหรับคุณลุงผมว่าเขายังให้ความเอ็นดูกับทุกๆ คนได้อยู่นะครับ

guysud

yuta279

เมื่อใหร่จะถึงคราวหนูอุ๊กันนะ ทำให้มนุษย์ลุงเดือดร้อนบ่อยนะเนี่ย

dreamice

ลุงพลสู้ ๆ ลุงๆพลสู้ ตาย  นาถก้ร้ายใช่เล่นแฮะ

nnsanook123

xtazy

หนูนารถจะซ้อนแผนลุงพลหรือเปล่า เมียสุดท้องจะยังยอมอีกเหรอ

weerawat

Ked_AToM

พลังวิเศษของลุงนี้แจ่มดีจริงๆ
อ่านละอยากมีมั่งเลย
ขอบคุณครับ

sincethai

darkanglezen

แผงสี่คนข้างบนนี่ลุ้นให้พร้อมๆกันเลยครับ ::Bloody::
โชคดีของลุงจริงๆ

ติดตามต่อครับ ขอบคุณครับ

ปิยะพงษ์.

จะมีสาวๆเพิ่มให้ลุงพลอีกกี่คนนะสุดยอดนักรักจริงๆ