ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

maitree_kongton

รถไฟชนกันหลายขบวนแบบนี้คงต้องเป็นที่สถานีชุมทางแล้วนายสถานีทำพลาดแน่นอน

ziggy2

::Bloody:: ลุงนี้สุดยอดจริงๆ ขนาดป่วยนะเนี่ย  รายต่อไปจะเป็นใครลุ้นๆ

hnarii

Against01

Poowanart Koedmanee

สาวอุ๊ รอดมือตาลุงได้นานจริงนะ จะโดนตาพลด้วยกลใดดี ระดับสายสืบสาว นักข่าวร้อนฤทธิ์นี้ รึจะต้องร่วมมือกับใครบางคนซะแล้ววว ...แต่ ยังไงๆช่วงนี้ก็เอาใจช่วยให้ป๋าพลอ้อนน้องพิมให้ได้ก่อนน้าาา คิดถึงบทอัศจรรย์อันร้อนแรงของหล่อนจ้าาา

biggiggog

รู้สึกว่า ตาลุงเริ่มหื่นเกินพิกัดแล้วนะ
โดนขนาดนี้ยังไม่เข็ด
ขอบคุณมากๆครับ

sofee

โห ลุง ขนาดอยู่รพ. ยังไม่เว้นเลยนะครับ
เพลาๆ บ้างนะครับ เดี๋ยวอยู่ไม่ถึงจบเรื่อง อิอิ

xnosex

097898117

เล็ก.ต้มย

ลุงมีพลังพิเศษอะไรกันนะเหนื่อยแทนลุงพล สู้ๆนะครับ

zethkhun

ขนาดเพิ่งโดนล้อมไปหยกๆ ลุงยังมีเเรงกับน้องนาถได้นะ น่าอิจฉาจริงๆ

Pra-in

หมอพลอยจะหลอกอุ๊ให้ลุง แล้วมีฉากสวิงกันหรือเปล่าเนี่ย

pp1659

ลุงพลสุดยอดเลย ขนาดมีสายน้ำเกลืออยู่ ยังจัดการน้องนาถได้ ต้องรีบจัดการยัยอุ๊ กับครูเบสด่วน อยากเห็นหมอพลอยกับลุงพลอีกครับ