ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

game2539

เมื่อไรยัยอุ๊จะโดนจัดหนักสักทีเนี้ยรอแบบใจจดใจจ่อ

Pracha Charermwattanatai

review1972

ขมวดปมเข้ามาทุกที แหม..อยากจะรู้จริงว่าลุงพลจะจัดการปัญหาทั้งหลายของแกแบบไหน555

เฒ่า

สว่นตัวผมว่ายายอุ๊นี้ควรโดนสุดเลย รอติดตามตอนต่อไปครับยังไงผมก็เป็นfc ลุงอยู่แล้วครับ

ruby alvarado

Sassy Tommyboy

แหมหมอพลอยไม่เข้าไปเยี่ยมลุงพลตอนดึกๆบ้างหรือครับแล้วเห็นท่อนที่แข็งตัว8นิ้วเลยทนไม่ได้  ::JubuJubu::

Hunter191

geassmos .

แก่จนปูนนี้แล้วยังกะล่อนอีกนะลุง บรรดาเมียเก่ายังเคลียไม่หมดนี้จะได้เมียใหม่อีก 

spr566

kupong

รอดูว่าลุงจะรอดไง แต่ไหนๆแล้ว อุ๊คงต้องรีบๆโดนสักทีละไม่งั้นหลุดโผ่แน่ แล้วเคลียกับเพื่อนๆน้องๆด้วย

akennya

supstar123

ลุงเนี่ยร้ายนักขนาดเจ็บๆ อยู่นะเนี่ยยังไม่วาย

firefox2007

นี่ป่วยอยู่นะ ตาลุงแกยังไม่วายจะป้อนน้องนาถอีกแน่ะ