ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

wannaset

ผมคิดนะเหนื่อยแทนลุงพลเหลือเกิน แต่ถ้าเป็นผมก็ยอมเหนื่อยเหมือนกัน

๋GEORGE

มีฉากเด็ดในห้องน้ำมาให้ฟินกันอีก​ขอบคุณหลาย

procha

::Pull:: ทำมั๊ย ลุงพล เรา ถึงทำตัวเป็นทองไม่รู้ร้อนเยี่ยงนี้ ปัญหาแต่แระอย่างก้อแก้ไขไม่ได้ มีแต่จะจะเอาอย่างเดียว สรุปจบไม่สวยแน่ๆ ลุงเรา  ::Touchy:: ::Touchy:: ::Touchy::

Debaker Singlek

เจ็บขนาดนี้ยังจะมีแรงมีกะใจจะเอาน้องนาถอีกนะลุง แล้วพลังวิเศษคือไรหว่า

deamondear

ตูมตามนะครับ555 ขอความอึดแข็งแรงจงบังเกิดดดด สาธุ

Nong5670

เอาแล้วลุงพล เล่นในโรงพยาบาลเลย บรรดาเมียๆทั้งหลายยอ่งหมั่นไส้อยู่

keng7799

ร้ายจริงนะตาเฒ่า ในโรงพยาบาลก็ไม่เว้น แต่ลุ้นยายอุ๊จอมจุ้น เมื่อไหร่จะถึงคิวซะที

xmen7650

nonane

ตอนนี้ใครก็ได้ให้ลุงจัดไปเหอะ ฮาเร็มลุงจะได้เยอะๆ และสาวๆจะได้ตีกัน55

deamondear

วิเชียร เขาหลวง

ร้ายจริงๆลุงพลพระเอกของเราขนาดเจ็บหนักยังจัดหนักน้องนาคได้อีก และถ้าจะไห้ดีขอจัดหนักๆไห้หมอพลอยที่โรงบาลอีกคนครับ

gritkin

ฮาเร็มแตกซะเเล้วเเหะ เเล้วจะประกอบกลับมาใหม่ยังไงดีละลุงพล สู้ๆนะครับ

××Mon××

ยังมีกะจิตกะใจอีกนะตาลุงนี่ แต่แอบอิจฉาลุงแกจริง ตัวเจ็บใจมันยังสู้อีก

Sky_ii

งานนี้ต้องมีเหมาหมดกันบ้างละ อาจจะจบดีก็ได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

รถไฟชนกันแบบนี้ สงสัยว่าลุงพลจะเสียเมียไปกี่คนนะ น่าจะเป็นพิมมี่กับใบเฟิร์นมั้ง แต่ดูท่าทางหมอพลอยคงจะหาวิธีจัดการกับน้องอุ๊ไม่ให้ก่อเรื่องวุ่นวายอีก  แฮ่รรร...มนุษย์ลุงจะได้เมียเพิ่มก็คราวนี้ล่ะ