ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

lovelovemic

บท4p แน่ๆ

•====================================•
26/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 26/3/2561 ~26/9/2561 }

•===============================================•

airfoxus

งานเข้าขนาดนี้ลุงพลของเราจะแก้ใสถานการณยังใงดี มาเอาช่วยลุงพลกันครับ อยากรู้พลังวิเศษของลุงพลคืออะไร

bangsan

ตายแน่ๆลุงพลเจอบรรดาเมียๆทั้งหลายรุม แล้วยังพลังพิเศษของลุงพลคืออะไร

ssaa3112

waralek

ลุงพลนี่ขนาดเฉียดความตาย ลุงยังไม่หมดสิ้นพลัง สงสัยพลังพิเศษของลุงจริงๆว่ามันคืออะไร ขอบคุณครับ

kit2516

peat

ไอ้พลังวิเศษนี่คงเป็นแข็งอึดทนนานใช่มั้ยครับ..
ว่าแต่ดูเหมือนว่าตอนนี้คงมีแค่น้องนาถเท่านั้นมั้งที่ยังแลจะหลงจนไม่สนใจอย่างอื่นแล้ว..
ส่วนสาวอื่นน่ะเหรอ..แค่หน้ายังไม่อยากจะมองล่ะ..
แต่ไหนๆก็ป่วยอยู่แล้ว..น่าจะมีจัดกะหมอพลอยซักยกสองยกนะ..

.......+1 money แว่นสงสัยคือกันนะ  ::Ahoo::
มีคนถามแทนแล้ว อิอิจัดไปคอมเมนมีส่วนร่วม

err

แกนี่หื่นได้ใจจริง  ขนาดสายน้ำเกลือยังเอาไม่อยู่

manu111

xxxboyz

พลังเดียวน่าจะไม่พอนะครับ รับมือ12 คนไม่ไหวหลอก ต้องมีพลังพิเศษอื่นอีก

wata19

ลุงพลนี้สุดยอดจริงๆๆ เจอพายุสาวๆขนาดนี้ยังหืดได้..สุดยอด

civil2

สมน้ำหน้านลุงหื่น เกิดเรื่องแล้วว แก้ปัญหายังไงล่ะทีนี้

armsmartmai

หนูนาถคนดีขวัญใจผมกลับมาอีกแล้วววว ขอจัดหนักเลยนะครับ ทางฝั่งหมอพลอยก็เริ่มมีการเคลื่อนไหวแล้ว กราบงามๆในความเสียสละเวลาครับไรต์

navy868

Night Hawk