ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

Chai Pin

3kkkk5j

มีพลังพิเศษมาเกี่ยวข้องด้วยพลังสายไหนนะเนี่ย

wood007

ห้องน้ำในโรงพยาบาล งานนี้ลุงกล้ามากเกินไปแล้ว

kimjikung

ลุงได้พลังเพิ่มแล้ว แบบนี้หาเมียใหม่ได้สบาย

sarawoot1234567

ขนาดลุงพลป่วยยังหื่นขนาดนี้ถ้าหายจะขนาดไหนกันนี้

lnwsa

แม่จ้าวววว สุดยอดแห่งฮาเร็มเลยนะเนี้ย อิจฉา+สมเพช ลุงอย่างแรงงงง 5555+

yoyoman

จัดกันในห้องพยาบาลเลยวุ้ย ลุงมีพลังพิเศษอะไรกันนะ

popeye

thana7

ยังไงก็ยังเป็นห่วงมนุษย์ลุง  อย่าหักโหมนักนะ

Kotaro Susa

whitebag

ทั้งทั้งที่รู้ว่าลุงแกก็ออกจะร้าย แต่ทำไมเอาใจช่วยแกก็ไม่รู้ เจ้าชู้ก็เจ้าชู้ หรือเพราะเราก็อยากเป็นแบบแก เฮ้อ...

fufu22

Anadrid

ขนาดป่วยนะยังแข่งได้อีก เหมือนจะคึกกว่าเดิม

Bhiromozza

ขอบคุณมากครับ ลุงพลนี่เจ็บแล้วยังไหวอีกแน่จริงๆ