ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

PTTrayong

ruktala-2536

ไม่เป็นไรลุงพล เจ็บยังงัย ก็ยังแข็ง รีบ ๆ จัดหนูนาถเลย

gai

lupin13

แหม่ นึกว่าไอ้ลุงจะโดน 4สาวตัดหนอนไปป้อนห่านซะแล้ว ::HoHo::

ตรี1131

::Glad::อยากรุ้จังว่าลุงพลได้พลังพิเศษอะไรมาหรือว่าจะเป้นแรงดีไม่มีตก

sarojs2514

ลุงพลได้พลังพิเศษอะไรมาจัดได้หลายรอบอีก น่าอิจฉาจริงๆ นะ

ขอนลอย บักเคียบ

เพิ่มอีกสี่สาวก็เป็น9แล้วลุงพลนี่สุดยอดจริง แต่เมื่อไหร่จะย้ำรักหมอพลอยละ

Narakja Naka

::YehYeh::   อิจฉาตาพลสุดหื่นจริงๆๆ ทำใมถึงมีดีขนาดนี้ สาวๆสวยๆมาให้กินตลอดเลย อย่าพึ่งตายนะลุง สู้ๆเด้อ.

kew2826454

จะมีพลังอะไรก็ยังไม่รู้ ยังไงก็เก็บแรงเอาไว้หน่อยนะลุงพล ยังมีอีกหลายสาวให้จัดการปิดปาก เอาใจช่วยลุงนะ

attawit2524

ความสามารถจะช่วยให้กลับมาสับรางได้ทุกคนอีกป่าว

tp3660

ลุงพลนี่พลังยุทธลึกล้ำจริงๆ นะครับ ขนาดป่วยยังฟิตได้ เยี่ยมมากครับ

axon13

ถ้าดูจากตอนที่แล้ว ลุงพล ต้องมีเมีย เป็นนางฟ้า 12 คนเลยใช่มั้ยเนี่ย ตอนนี้มี  6 แล้ว เหลืออีกตั้ง 6 คน จะเป็นใครอีกบ้างน้อ

kamenraider

ลุงพลมันน่าโดนน้องโดนัทหั่นให้เป็ดแหลกซะจริง น้องนารถก็ล้นถึงที่เลย

797979

jj jj

ขนาดป่วยอยู่นะนี่ ตาลุงนี่ยังหื่นได้อีก สุดยอดจริงๆ