ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

PD

ultramanpop

ลุงชุมพล...เห็นบาดเจ็บขนาดนี้
ยังไม่วายออกลายเจ้าชู้อยู่วันยังค่ำ..
เริ่มหมั่นไส้นิดๆ..อยากให้ลองเสียท่ากับสาวๆซักที
..ดูซิ จะเป็นอย่างไร?..

l3utte12z

::JubuJubu::มาเร็วทันใจมากครับ ขอบคุณมากๆ

•====================================•
26/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 26/3/2561 ~26/9/2561 }

•===============================================•

tigereac

ลุงพลนี่ยังไม่เข็ด มีคนเข้ามายุ่งเรื่องของแกอีกแล้วจะเสร็จแกทุกคนหรือไม่

simcazy

ขอคารวะลุงพลเลยขยาดเจ็บนะเนีย ยังไม่เข็ดจริงๆ

mrsunz

นี่ขนาดป่วยนะ ไอลุง 5555 แล้วยัยอุ๊ก้หลุดมือไปอีกจนได้

Pigdavil

สุดยอดจริงๆเลยตาพล รอเรื่องของตาพลกับคุณหมอว่าจะเต็มใจให้ตาพลจัดการเมื่อไร

Somkiat Ruangsubvilai

ยังอยากเห็นยายอุ๊เสร็จก่อนในภาคนี้ ฐานะที่มาสอดรู้สอดเห็น แต่ถ้าจะเปลี่ยนก็ครูเบลล์เลย เล่นระดับตัวแม่เปิดภาค2

superman1010

pj762856

ถ้าลุงพลโดนตัดเรื่องคงจบ  เอาใจช่วยให้แกไม่โดน

holovelove

เป็นครูเบสก่อน เพราะเรื่องเชื่อมถึง อุ๊ มาดตอนนี้ หากโยงเข้าหาครูเบส แล้ววกกลับเข้าหาอุ๊ ลุงน่าจะทำไรง่ายขึ้น
เหงาๆ

sultant

น้องนาถติดใจหัวรบลุงพลจนแอบแหกกติกาของสาวห้าวโดนัทซะแล้ว แบบนี้จะโดนซ่อมเพิ่มมั้ยครับ

n2610

รายต่อไปต้องครูเบสก่อนเลย เอาท่อนทองปิดปากซะ

achuya

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

เดี๋ยวก็อาจจะเห็นสวิงกันแน่ๆ
ทำไมผมรู้สึกสงสารพิมมี่นะ