ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

acerr

nengim2112x b

nobitakung

น้องอุ๊จะรอดไปอีกสักกี่น้ำ ลุงพลรีกจบสกอร์เถอะ

kchumpot

อยากรู้จังว่าพลังพิเศษคืออะไรตอนนี้ก็จัดน้องนาถไปแล้วเมื่อไรจะได้จัดหมอคนสวยของเราละครับอยากให้จัดหนักๆหน่อยครับยังไงก็ขอให้ออกมาไวๆแฟนๆเรียกร้อง

winking

ลุงพลนี้ทำให้ผู้ชายอิจฉาหลายคนเลยทีเดียวมีเมียแต่ละคนแบบฮาเรม

kittaphot007

peddo

มาไวดีจัง ผมว่าไม่ต้องเอาใครมาแทนอุ๊หรอกครับ รอให้อยากลุ้นครูเบสท์คนสวยข้ามตอนเลยดีกว่า ผมลุ้นครูพยาบาลอยู่ แต่ถ้าโดนซะก่อนแล้วอารมณ์มันจะตก ปล่อยให้เป็นคลิฟแฮงเกอร์อย่างนี้ดีแล้วครับ ขอบคุณ​ครับ​

ryg123456

ลุงพลกำลังจะแย่ แต่ด้วยความเจ้าชู้และรอบจัดหวังว่าแกจะเอาตัวรอดได้นะ
สาวๆทุกคนล้วนติดใจลีลาแกทั้งนั้น ว่าแต่ครูเบสท์จะแซงคิวดีไหม

sakda silakhom

villosum

zenario

สุดยอดครับมาทีหลายตอนเลย

•====================================•
26/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด มาหลายตอนแต่พิมพ์ตอบผ่านๆแบบนี้
มักง่ายกับไรต์ไปมั่ง
ไม่อ่านเงื่อนไขที่เตือนไว้ให้ดี พักใช้ แบน 6 เดือน { 26/3/2561 ~26/9/2561 }

•===============================================•

สุดยอด ประทานพร

ยัยอุ๊ตัวแสบนี่ต้องรีบจัดละครับ
ไม่งั้นเทพบุตรวัยดึกของเราจะแย่เอา

iammaa

dryice32

มีหอยจากปักใต้มาป้อนถึงเตียง ลุงพลสุดฟินนน เลยนะเนี่ย

oat826