ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winking

มะขาม ป้อม

สมการเฝ้ารอมาก ๆ ชอบหมอพลอยมากๆเลยครับ ลุงพลโชคดีจริงๆ

yasa_ud

bangsan

สุดยอดไปเลยลุงพลตั้งแต่ได้พลังพิเศษมาแล่นหมอไปตั้ง4ชั่วโมง

playnut

ลุงพลปกป้องหมอพลอยให้ได้นะครับ  ผมเชี่อมั่นในตัวลุงพลนะครับ  ขอบคุณนะคร้บ  มาต่อไวมากเลยครับ    เป็นกำลังพี่นะครับ  ขอให้หมอพลอยเป็นของลุงพลคนเดียวนะครับ  ทีมลุงพลครับ

ขอนลอย บักเคียบ

เจอพลังวิเศษลุงถึงเช้าแน่ น่าอิจฉาหมอพลอยนะว่ามั้ย ยาวไปเลยลุง

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ หมอพลอยติดใจลุงพลแล้ว จะบอกแฟนอย่างไรหนอ

amorn niemgerd

อ่านตอนนี้แล้วน้ำเดินจริงๆครับ ฟินสุดๆเสียดายจะจบภาคนี้ซะแล้ว
อมร

MAC

อิจฉาๆๆลุงพลครับไม่ไว้แล้วตาร้อนตาแดงไปหมดแล้วครับ (ลุงพลถ้าหมดแรงอย่าใช้ไวอาก้านะครับเดียวจะหมดลมคาอกหมอพลอยพรรณนะครับ) ::Glad::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้ลุงพลจัดหนักหมอพลอยจริงๆทั้งสามทางเลย แต่หมอพลอยก็ยังใจแข็งนะไม่ยอมให้เรียกเมีย แล้วจะยอมเรียกลุงพลว่าผัวไหมนะ แล้วมนุษย์จะปกป้ปองหมอพลอยจากหนุ่มบอยได้ไหมนะ....

อิทธิพล ทบชา

พึ่งมาเปิดก็เห็นเลยดูจากการอ่านบทคนอื่นเเล้ว คนอื่นนิลีลาเร่าร้อนมาก เเต่พอมาเจอคุุณหมอคนสวยกลับเป็นเเบบนุ่มนวล อ่อนหวานซะนี่

polka2012

งานนี้่สงสัยหมอพลอยมีติดใจลีลารักของลุงพลไม่รู้ลืมแน่ๆ โดนพลังพิเศษของแกเต็มๆขนาดนั้น... ::WooWoo::