ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มนัส บุญหนุน

สุดยอด..สมกับการรอคอยจริงๆ
กับบอสใหญ่..ต้องจัดหนัก
จากนี้จะมีหมอ..เปนแบคให้
เสือติดปีกละ...ลุงเรา

Phoowadol

โอ้ว์วววววว หมอพลอย เจ้าหญิง น้ำแข็ง แห่งวิทยาลัยพญาบาล เธอเผยตัวตนอีกมุมของเธอ
ออกมาแล้ว ช่างเร่าร้อนจริง ไม่น่าเชื่อว่าเธอ จะตกหลุมรักหรือบ่วงกาม ของลุงพลได้ขนาดนี้
ตอนที่แล้วผมเองได้โหวตเสียง ให้หมอพลอยได้ครองคู่กับพี่กร เพราะว่าคนดีอย่างพี่กรควร
จะได้สมรักกับหมอพลอย แต่คงหมดหวังแล้วหละพี่กร เพราะตอนนี้ อ่านpt2 วันนี้แล้วคุณหมอผู้สูงศักดิ์ ได้มอบใจมอมกาย แถมยอมรับรัก พร้อมสนองความต้องการด้านกามารมณ์
และปรนเปรอสวาท ให้ลุงพล ได้ทุกกระบวนท่า ซะแบบนี้  ก็ต้องขอให้ลุงพลช่วยปกป้องและดูแล คุณหมอพลอย ให้พ้นจากเงื้อมมือ นายบอย ให้ได้นะครับ ฝากท่านnato ช่วยแต่งให้ลุงพล สมหวังด้วยนะครับ (ให้ผมสมหวังด้วย) ไม่อยากให้หมอพลอยต้องช้ำไปกว่านี้ ให้ลุงพลจัดเต็มคนเดียวก็พอ เพราะลุงพลเป็นพระเอกนี่ ใช่ปะ

...............+2 money  ::Confident::
ให้บอยแห้ว ว่างั้น 555 คอมเมนดีนะ ชอบๆ

sawatcat

และแล้วก็ครบสามช่องตามสูตรเฒ่าพลเหมือนกันทุกนางสินะ

minky way

เยี่ยมครับบรรยายฉากในห้องตรวจหมอพลอยกะมนุษย์ลุงจนรู้สึกFin.และคล้อยตาม ไม่ต้องรุนแรง นิ่มนวลแต่ร้อนแรง ทำให้อิจฉาลุงพลเลยครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆครับ

gilase

aodpasa

ฟินเลยครับตอนนี้ ข้าวใหม่ปลามัน ท้องไปเลยนะครับหมอพลอย 

thana7

n2610

kiratwice

rexmost gizmo

หมอพลอย เจอทั้งข้างหน้า ข้างหลัง แถมลุงพลยังมีพลังพิเศษ งานนี้ คงมีฟ้าเหลือง

KFzzz

ham204

Kiss me pls Naja