ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

สมใจผมแล้วล่ะครับ หมดน้ำเลยผม อ่านไปตัวโก่งเลย สนุกมากๆ 
เหงาๆ

Poowanart Koedmanee

ปวดไข่ เลยครับพี่น้อง คุณหมอคนสวยลีลาจะเกินหน้าเกินตา หนูพิมมี่หนูเฟิร์นเลยรึไง อิอิ ยังไงๆภาค2ก็ไม่อยากให้บท ของสาวๆทีมหมอ น้อยไปกว่าทีมครูเบสท์  ป๋าพลแกน่าจะเอาอยู่นะ 1โหลก็1โหลเหอะ สู้เว้ย55

oui

acerr

หมอพลอยน้ำแข็งละลายเรียบร้อย เจอน้ำอุ่นเข้าไป ปล. มาเร็วทันใจมากครับ ขอตอน3เร็วๆด้วยครับ

oddsk

Nikubou

ภาคสองมาไวทันใจดีจริงๆ อ่านไปน้ำลายหยดไปตั้งสองครั้ง ทิชชู่กล่องเดียวท่าจะซับเหงื่อไม่พอแล้ว ภาคนี้จัดเต็มจริงๆ ภาคสามจะยิ่งกว่านี้ได้ยังไงชักสงสัย เอ...รึว่าลิงพลเอ้ยลุงพลจะอุ้มแตงหมอพลอยขึ้นไปจัดต่อกันบนดาดฟ้าครับ

cdx

อืมม แค่4ขั่วโมงเอง คนเม้น มหาศาลเลย บอกคนเขียนนะครับว่ายากเลย ที่จะเขียนบทให้ครูเบส จะเทียบหมอพลอยได้ 

สมปอง บุญ

ต้องเอาให้ท้องให้ได้นะลุงพล เผื่อว่าจะได้ไปอยู่กินกับหมอ

Thanapat Soontorn

notbefor

Kritsada Panlamyai

aaa01

wannaset

พรหมลิขิตผิดคิวบทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวยลุงพลมหัศจรรย์พันลึกครับ