ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

ตี๋น้อย ฮิฮิ

2 ครับนักศึกษาแรงดีไม่มีถอยอยู่แล้ว

haelonn

นายรู้วิธีทำให้เมียน้ำแตกแล้ว ยินดีด้วย

koboy

อยากอ่านความแซบของภาตอนยังนักศึกษาครับ

jackm

ขอแบบชีวิตก่อนแต่งงาน กับเรื่องราวของภากับหนุ่มๆ  ::WowWow::

soon

tulseed056

Sirichaitun

2 ครับจะได้รู้ว่าเรื่องเก่าๆเป็นอย่างไรครับ

genoside

ยังโหวตได้มั้ยครับ ถ้าโหวตได้ ผมขอเลือกข้อ 1 ครับ

ชีวิตหลังแต่งงาน แล้วมีแขกมาเยือนบ่อยๆ

รีบๆกลับมาไวๆนะครับ แฟนๆรออยู่

ขอบคุณมากครับ

chayuteus

ข้อ1ครับ อยากรู้เรื่องราวต่อจากนั้น

dekdoi16

ชอบอ่านทั้ง2แบบครับ แต่อยากอ่านต่อว่าใครกันที่มาหาภา

kuchaikuchai

2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย ทั้งคู่เริ่มเปิดใจเข้าหากัน ทำให้รสรักของทั้งคู่ดุเด็ดเผ็ดมันส์ขึ้น แต่บางครั้งมันก็ไม่เป็นไปอย่างที่เจ้าตัวคาดหวังไว้ เมื่อมีแขกคนใหม่มาเยือนที่บ้านของทั้งสอง

Parinya Trorapan

อ้างจาก: Zoso เมื่อ มีนาคม 30, 2018, 08:57:08 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ  จบแล้วสินะครับ 
จะรอติดตามผลงานชิ้นใหม่ครับ

โอโหหห เลือกยากเลยครับ
อยากอ่านทั้ง 2 แบบเลย   ทั้งช่วงก่อนแต่งงาน ที่สมัยภาเป็นพริตตี้  และ ชีวิตหลังแต่งงาน 2

////
แต่ถ้าให้ เลือก   ขอ เลือก ชีวิตหลังแต่งงาน2  ก่อนละกันครับ
แล้ว ปิดซีรี่ด้วย ย้อนกลับไป สมัยที่ภาเป็น พริตตี้ น่าจะดี
สุดยอด