ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

bigpooh

น้องภา ร้อนแรงจนลุงใหญ่ตายคาอกเลยเนี่ยนะ

thex851

ชอบนักเขียนท่านนี้มากนะ แนวntrแอบนิดๆ "ผู้หญิงที่เหมือนจะดี..แต่ร่านสุดๆ สามีแปลกๆ..ที่นิ้วด้วน" ทำให้ต้องตามไปอุดหนุน ebook เกือบทั้งหมด เฉพาะเล่มที่ชอบ เขียนออกมาอีกเยอะๆนะ จะตามไปเก็บอีก  ::Bloody::

lungme7

takemeout99

ขอบคุณสำหรับตอนสุดท้ายครับ ชอบเรื่องนี้มากครับ อยากทราบมุมของพาเล่าบ้าง

Nick.3992

2 คับผม อยากรู้เรื่องราวสมัยน้องภาเป็นสาว ว่าจะเป็ยยังไง

hurricane

2 ก่อนแต่งไม่รู้เลยภาขนาดไหนบ้าง

resolut1on

lo-gun-ta

ขอเป็นชีวิตหลังแต่งงาน 2 และกันครับ กำลังมันเลย

daesx

พอไปเห็นเรื่องมายด์ เลยลองมาค้นเรื่องนี้อ่านดูใหม่ ผมคงต้องติดตามงานท่านยาว ๆ แล้ว

satina

rasta

mossess