ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

Orcus

ใครมาหาภาหว่า ขอเดาว่าเป็นเจ้านายเก่าของสามีภาละกัน

Hanz3312

ใครมาหาหว่า จะว่าพ่อก็ไม่รู้หรอว่าติดกล้อง หรือเจ้านายเก่า?

Ebola_kawity

dragonhead

สงสัย...ถ้าให้เดา คงเป็นหนุ่มนักวิ่ง 

Sukjai21

casa

มาเก็บตอนสุดท้ายช้าไปหน่อยยยยย โหวตตอนนี้คงไม่ทัน ท่าน writer แล้ว
แต่  โหวต เล่นๆ ก้อข้อ 1 ครับ สานต่อแนว NTR ต่อไป

map333

สนุกมากครับทุกตอนเลยติดตามผลงานอยู่นะครับหวังว่าจะมีผลงานดีๆออกมาเรื่อยๆนะครับ ::Bloody::

Joetan

สนใจ
1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย ทั้งคู่เริ่มเปิดใจเข้าหากัน ทำให้รสรักของทั้งคู่ดุเด็ดเผ็ดมันส์ขึ้น แต่บางครั้งมันก็ไม่เป็นไปอย่างที่เจ้าตัวคาดหวังไว้ เมื่อมีแขกคนใหม่มาเยือนที่บ้านของทั้งสอง

tiwsa500

เลือก1ครับ ต่อจากเดิมนี่แหละเสียวตื่นเต้นดีครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

1 ครับ ปัจจุบันไปก่อนว่าจะเปนไงต่อไป ดูเหมือนปัญหาจะเข้ามาเรื่อยๆๆจะไปกันรอดมั้ย อตีดมันผ่านมาแล้วแก้ไขไม่ได้เอาไว้ทีหลัง

Ty809

คนที่มาคือใครอ่ะครับอยากรู้มากๆเลย

XiMing

ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย

เฉลิมพล พรมจันทร์