ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

cooking_gear

ตามลุ้นบอสของเราเลยครับ สุดท้ายจะรอดพ้นคนที่โดนคลุมถุงชนรึปล่าว ::KO::

sofee

หมอพลอยตอนแรกกับหมอพลอยตอนนี้เหมือนคนละคนจริงๆ
โดนลุงพลจัดการซะติดใจไปเลย อิอิ
หลังจากนี้ไม่รู้จะมีดราม่าอะไรอีกหรือป่าวครับ

fireanimal

รักโลก รักไทย

หมอพลอยโดนเปิดถ้ำทองโดยลุงพล งานนี้ หมอพลอยจับไข้แน่นอน เล่นหนักเลย

dikky

ต้องมีครั้งต่อไปครับแบบให้กรวิทย์มาร่วมสวิงกับลุงชุมพลกับน้องใบเฟริน์กับหมอพลอยครับ

kidxero

จัดหมอให้แฟนๆหายยากเลยครับ ตอนนี้รอรอบน้องอุ๊อย่างเดียวว่าจะสู้เพื่อนๆพยาบาลได้รึเปล่า

Anant Be

เป็นบุญลุงพลจริงๆ ได้ทั้งตัวหัวใจไปเลยแบบนี้ สุดยอดดดด
ขอบคุณไรท์เตอร์สำรหรับทั้ง 3 ตอนนะคร้าบบบ

akine

::Shy:: 55555เราจะไม่แบ่งสาวๆให้ครายยย ลุงต้องข่วยหมอนะเฟ้ยเมียใหญ่เลยนา

deamondear

ของแบบนี้ใครๆก็หวงครับ ห้ามแบ่งเด็ดขาด ทุกคนคือคนของลุง หวง แต่อนาคต ลุงต้องมีสกิลเสริมสำหรับบู๊และบุ๋นนะ สกิลเทพๆด้วย เมียเยอะปัญหากะเยอะตามนะเออออออ

Peera canalitartis

มานะ มีสุข

หมอพลอยเหมือนได้ปลดล็อกเข้าสู่อีกโหมด ที่ไม่ใช่เจ้าหญิงน้ำแข็ง สุดท้ายแล้วสงสารพี่กร แต่ลุงพลคือพระเอกเรื่องนี้ ต้องให้บทเด่น ขอบคุณครับ

etracker

ขอบคุณมากนะครับ ที่มาไว จัดเต็มให้ผู้อ่านซะขนาดนี้ เรื่องราวสนุกเข้ามข้นทุกตอนครับ

ultramanpop

หมอพลอย..คงจะหลงวิชามารของลุงชุมพลเรา
จนถอนตัวไม่ขึ้นแล้วสิ..