ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

funkypunk

พอเป็นเรื่องหมอพลอยแล้วดูจริงจังมากเลยครับ น่าเสียดายที่โอกาสได้กันยาวยาก  แต่อย่างลุงก็มีให้เลือกอีกเยอะ คอยติดตามต่อไปครับ  ::Glad::

13doom

เศร้าตามหัวเรื่องเลย ดราม่ากันไปลุงพลจะเสียหมอพลอยไปจริงๆเหรอ ::Ahh:: ::Ahh::

pp1659

คิดว่าหมอพลอย หลงรักลุงพลซ่ะแล้วไหนมีดราม่าอีกครับ เอาใจช่วยลุงพลครับ

avata

หมันกับบอยจัดกับลุงแก้แค้นนายบอยไปในตัว อย่างนี้ถึงจะสะใจ และสมหวังผู้อ่าน ขอบคุณครับ รอซ้ำกับหมอพลอยต่อครับ

minky way

เห็นใจหนุ่มกรที่เสียแฟน และกำลังลุ้นว่า มนุษย์ลุงจะมีพลังพิเศษอะไรช่วยหมอพลอยได้ นอกจากการเจาะสามทาง (เล่นบรรยายจนผมอยากเลยครับ)
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆ

number0

น้องพิมมี่มาปลอบขวัญพี่กรนะคนอกหักย่ิมเข้าใจกันและกัน

Phoowadol

นั่นไง  แรกเดิมที ผมอ่าน พาท2 ไป ก็เข้าใจว่า หมอหลงรักปักใจ ให้ ลุงพลหมดใจ แบบง่ายๆ เพราะถูกลุงพลเปิดสวิท ต่อมกามา ให้ติดใจในรส สวาท แต่ เอาเข้าจริงๆแล้ว หมอ กลับสนองความใคร่ของตนเอง+เพื่อประชดชีวิต ที่ต้องมาตัดสัมพันธ์กับพี่กร เพราะคิดว่าตัวเองไม่ดีพอ สำหรับพีกร แถมยังมาโดนพ่อ บีบให้ แต่งงาน กับนาย บอย หนุ่มลูกนักการเมือง อีก เลยประชดด้วยการ
สนองตัณหา ร่วมรัก กับลุงพล ซ๊ะ เตลิดเปิดเปิง สมใจ เราๆที่เฝ้ารอคอย บทนี้ มานานแสนนาน (เล่นซะน้ำแตก ทิชชูหมดเป็นม้วน)
ลงเเบบนี้ ว่าไปแล้ว ผลสุดท้ายจริงๆ ผมเองยังหวังลึกๆ ว่า พี่กร กับหมอพลอย  น่าจะได้ลงเอย สมรักใน ช่วงสุดท้ายในตอน อวสาน เชื่อได้ว่าพี่กร ยังรักและรอหมอพลอย อยู่ ถึงแม้นว่า หมอ จะผ่านใครมาสักกี่คน ก็ ยังรัก หมอสาวแสนสวย อยู่วันยังค่ำ ใช่มั้ยครับ ท่าน nato ปล. ยังเชียร์ กร อยู่ครับ บทรักของหมอพลอยกับลุงพล ถือว่าเป็น ประสบการณ์ ชีวิต ว่างั้น อิอิ รับได้รับได้

............+2 money ::DookDig::
แหม่ คอมเมนเรานี่แจ่มจริมๆ

Nu metal

paoimpreza

common

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

นางเอกทั้งหมดต้องให้ลุงพลคนเดียวครับ

คนอื่นหมดสิทธิ์ ไปหาที่อื่นเลยครับ

shevchenko55

โหยยย อิจฉาตาลุงแรงเลยอะ ได้ครบทุกรูเลย ว่าแต่หมอพลอยนี่สุดๆจริงๆ ชอบมากกก!! ยกให้เป็นเบอร์หนึ่งตลอดกาลเลยงี้ ฮาๆ

nato87

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มีนาคม 30, 2018, 11:32:38 หลังเที่ยง
นั่นไง  แรกเดิมที ผมอ่าน พาท2 ไป ก็เข้าใจว่า หมอหลงรักปักใจ ให้ ลุงพลหมดใจ แบบง่ายๆ เพราะถูกลุงพลเปิดสวิท ต่อมกามา ให้ติดใจในรส สวาท แต่ เอาเข้าจริงๆแล้ว หมอ กลับสนองความใคร่ของตนเอง+เพื่อประชดชีวิต ที่ต้องมาตัดสัมพันธ์กับพี่กร เพราะคิดว่าตัวเองไม่ดีพอ สำหรับพีกร แถมยังมาโดนพ่อ บีบให้ แต่งงาน กับนาย บอย หนุ่มลูกนักการเมือง อีก เลยประชดด้วยการ
สนองตัณหา ร่วมรัก กับลุงพล ซ๊ะ เตลิดเปิดเปิง สมใจ เราๆที่เฝ้ารอคอย บทนี้ มานานแสนนาน (เล่นซะน้ำแตก ทิชชูหมดเป็นม้วน)
ลงเเบบนี้ ว่าไปแล้ว ผลสุดท้ายจริงๆ ผมเองยังหวังลึกๆ ว่า พี่กร กับหมอพลอย  น่าจะได้ลงเอย สมรักใน ช่วงสุดท้ายในตอน อวสาน เชื่อได้ว่าพี่กร ยังรักและรอหมอพลอย อยู่ ถึงแม้นว่า หมอ จะผ่านใครมาสักกี่คน ก็ ยังรัก หมอสาวแสนสวย อยู่วันยังค่ำ ใช่มั้ยครับ ท่าน nato ปล. ยังเชียร์ กร อยู่ครับ บทรักของหมอพลอยกับลุงพล ถือว่าเป็น ประสบการณ์ ชีวิต ว่างั้น อิอิ รับได้รับได้

สุดยอดมากครับ คุณอ่านเกมขาดจริง ๆ นับถือ ๆ

ถูกต้องครับ ที่หมอพลอยยอมลุงพลเนี่ย เธอประชดชีวิตและปลดปล่อยความใคร่ของตัวเอง ก่อนหน้านั้น ช่วงที่ลุงพลพักฟื้นตอนรถชน ที่เธอไปช่วยลุงพล เหตุผลหลัก ๆ คือขวางยัยอุ๊ เพราะเห็นแก่อนาคตของ ใบเฟิร์น โดนัท และ นาถ มากกว่าอารมณ์ใคร่ที่เกิดจากลุงพล คุณอ่านขาดจริง ๆ ซูฮกเลยครับ

ส่วนกรวิทย์ แน่นอนว่าเขาจะยังรักหมอพลอยเหมือนเดิมตลอดไป ไม่ว่านางในฝันของเขาจะผ่านใครมาบ้าง เขาก็จะรักหมอพลอยเหมือนเดิม เรื่องของเขากับหมอพลอยมันเศร้านะ ส่วนนึงก็นิสัยของกรวิทย์ที่แบบซื่อ ๆ ทึ่ม ๆ ไม่ค่อยเอาใจหมอพลอยเท่าที่ควร ในช่วงเวลาสำคัญ ๆ ที่หมอพลอยต้องการกำลังใจก็ไม่โผล่หน้า มีคอมเม้นท์ท่านนึงที่ติดตามเม้นท์ว่า ตอนที่แม่ของกรวิทย์ป่วย จริง ๆ กรวิทย์ควรพาหมอพลอยไปแนะนำ ไปดูเพื่อวางตัวเป็นว่าที่ลูกสะใภ้ของบ้านในอนาคต แต่ก็ไม่ทำ เพราะกรวิทย์แบ่งหน้าที่และเรื่องหัวใจชัดเจน จนโดนัทในตอน Pt1 บ่นว่า บางครั้งน่าจะเลือกเรื่องของหัวใจและความรักมาก่อนหน้าที่บ้าง

กว่ากรวิทย์จะรู้สึกตัวก็สายไป ส่วนหมอพลอย จริง ๆ ก็รักกรวิทย์ครับ แต่แบบบางทีเหมือนอย่างที่ทราบกัน กรวิทย์มันซื่อ ๆ ทึ่ม ๆ ต่างจากลุงพลที่รู้จุด รู้วิธีเอาใจผู้หญิง ลีลาดี เซ็กส์จัดอีกต่างหาก เลยทำให้หมอพลอยที่จริง ๆ แล้วเป็นแค่ผู้หญิงคนหนึ่งที่ต้องการผู้ชายสักคนยืนเคียงข้างเธอในวันที่เธออ่อนแอเริ่มหวั่นไหว เมื่อลุงพลเข้ามาเติมเต็มความปราถนาในใจของเธอลึก ๆ ในเรื่องเพศและความอบอุ่นทางใจ อีกทั้งยังมีปัจจัยเรื่องถูกคลุมถุงชนอีก เลยทำให้เป็นอย่างที่เห็น

คิดดูแล้วกัน จากที่หมอพลอยเกลียดลุงพล ก็กลายเป็นอย่างที่เห็นซะงั้น (จริง ๆ หมอพลอยก็คือหนึ่งในนางรำทั้ง 12 คน ที่มีเวรกรรมร่วมกับลุงพลในอดีตชาตินั่นเอง)

ส่วนกรวิทย์นี่แบบเป็นตัวอย่างของผู้ชายที่ดีครับ แต่ดีเกินไป นั่นเอง....

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคอมเม้นท์ดี ๆ ครับ ชอบจริง คนอ่านเนื้อเรื่องของผมขาดเนี่ย
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller