ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

นัทโตะ

คุณnato สร้างโพลแบบนี้ได้ไง เรื่องนี้มนุษย์ลุงพระเอกนะอย่าลืมสิ 55555

Gim Pongo

ลุงจะไหวมั้ยเนี่ย คุณหมอหลงซะขนาดนี้ อีกหลายยกแน่นอน ::KO::

สมปอง บุญ

popeye077

จะมีตามซ้ำหมอพลอยอีกสักรอบมั๊ย  ชักติดใจหมอพลอยซะแล้ว

Somkiat Ruangsubvilai

ยกน้องพิมมี่ ให้พี่กรก็แล้วกัน ส่วนหมอพลอยจัด ให้บอยชั่วคราว แต่ไม่เผ็ดหมอพลอยต้องหนี มากินของเผ็ดของลุงพล

Mafee CHick

allapon

บางครั้งความจริงกับความฝันก็สวนทางกันอย่างสิ้นเชิง

ก็ขอให้หมอพลอยตัดสินใจให้ดีละกันครับ

teravud

อยากให้ลุงพลพลิกวิกฤตให้หมอพลอยจริงๆ แบบเป็นผู้มีพระคุณของพ่อไอ้บอย แบบทดแทนด้วยชีวิตซะเลย หมอพลอยจะได้เป็นของลุงพลอย่างสมบูรณ์แบบ นะขอเถอะครับ

มนัส บุญหนุน

สุดๆจริง...หมอคนสวย
จากนี้ไปคงหนีลุงไม่พ้นแน่
จัดให้หนัก..ให้ยอมทั้งตัวทั้งใจจริงๆ

kiratwice

yuta279

M60A3

มาแล้ว ตอนที่รอคอย สมการรอคอยมากครับ หมอแกเร้าร้อนผิดกับฉายาเจ้าหญิงน้ำแข็งมากเลย ส่วนหนุ่มกร ต้องทำใจพักใหญ่ๆ ไม่ต้องมีใครไปปลอบหรอก  ::Oops::

game2539

armsmartmai

ขนาดลุงพลจัดเต็มตั้ง3Partเสียไปหลายน้ำ  ผมยังรู้สึกอยากให้ลุงพลกับหมอพลอยย้ำรอยรักกันอีกจังครับ ไม่น่าต้องรีบแยกจากกันเลย