ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitohi]Make a Wish to the Mountain God! พรเทพเจ้า! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2018, 07:57:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaqaz

ifamily03

เนื้อเรื่องดี ลีลาเด็ด แต่ลายเส้นเหมือนการ์ตูนตาหวานเลย คนวาดเป็น ผญ รึเปล่าน้อ

jachal

2kidding

ดันขอพรแบบปลายเปิด เลยได้เป็นสาวแทนซะเลย แล้วติดใจซะด้วย จบแบบแฮปปี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

aholic

rains

ท่านเทพศักสิทธิ์จริงๆ ได้ผัวฟิตๆเฉยเลย 5555

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

game2539

มันขอพรแบบปลายเปิดไปหน่อยเลยกลายเป็นแบบนี้

cooking_gear

เอาเพราะเพื่อนเป็นผู้หญิงไปแล้วนี่ยังพอรับได้

แต่ถ้าให้จูบปากมันนี่  ::Horror:: ไม่ไหวจริงๆ

Akira Watanabe

::Ajark:: พันเยนก็แปลงเพศได้แล้วนะครับ ถูกยิ่งกว่าหมอยันฮี

MΞLODY

ก็ดันไปขอให้แตกได้หลายๆครั้งเองนี่นา ท่านเทพก็จัดร่างกายผู้หญิงให้สิ  ::Oops::

แต่ได้เพื่อนเป็นเมียสวยๆแบบนี้ผมก็ยอมนะ

เดี๋ยวหาเพื่อนกระเทยสวยๆก็จัดได้ล่ะ ไม่ต้องขอพรหรอก   ::HeyHey::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

possionseul

ต่อไปคงต้องทำลิฟท์ขึ้นเขาบริจาคแล้วล่ะ
ถ้าออกมาแบบนี้ ใครจะไม่เอา ตัวเล็ก น่ารัก นมใหญ่ หุ่นดี แถมยังพร้อมสนองตลอดเวลา *0*

tazasss01

worachat39

ออกได้หลายครั้งสมใจเลยแถมติดใจอีกต่างหาก 5555