ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitohi]Make a Wish to the Mountain God! พรเทพเจ้า! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2018, 07:57:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerolar

::JubuJubu:: จะได้กลับคืนร่างเดิมไหมครับ แต่ก็มีความสุขไปหลายครั้งเลย อิจฉานะ ตะเอง

Sripa Marika

ที่หลังจะขอพร ระบุชัดๆ ด้วยนะว่าอยากได้แบบไหน

23pompompom

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า เวลาขอพรต้องระบุให้ชัดเจน

samsung014

siwapol55

อยากไปขอพร จากศาลเจ้าแบบนี้บ้าง
ขอบคุณมากครับ

kimanatomy

เงินทำบุญส่งผลเสียวได้ขนาดนี้ ได้อารมณ์การแปลมากๆ

akine

::Oops:: ท่านเทพ ให้พรได้ล้ำลึกมากๆ แต่เอากันจนเป็นลมนี่ พอได้พรมาก้อใช้เต็มที่เลยเชียวนะ555

(S)Kater

หลักการนี้ของจริงนะครับเนี่ย ผู้ชายต้องรอต้องบิ้วยกต่อยก ถ้าไม่เเข็งจริงหมดรอบนี่ต้องมีพักบ้าง
แต่ผู้หญิงสามารถรับต่อและถึงต่อได้เลย ยิ่งในหนังAVหลายๆเรื่องนี่เห็นมาราธอนเป็นชั่วโมง
หญิงคนเดียวชายเป็นร้อยจะเสร็จกี่รอบกันละนี่ ถ้าไม่ได้เกิดเป็นผู้หญิงเราคงไม่มีวันได้รู้จริงๆ กิกิ

ส่วนไอ้สองตัวนี้ก็ไม่ตะขิดตะขวงใจเลยรึไง - - แล้วสุดท้ายไม่หาทางแก้ด้วยนะ เอาเป็นวินๆสมหวังทั้งคู่ละกัน

ยินดีกับสองคนนี้และขอบคุณท่านฮิปครับที่แปล สนุกแบบหวิวๆ 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mikemini

อ่านแล้วความรู้สึกผมมันคิดว่าเป็น ช-ช อยู่ดี
ถถถถถถถ แปลกดีครับ 
ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

panjun

เจ้าเพื่อนนี่ก็ช่างกล้าทำเนาะ รู้แท้ๆว่าเพื่อนเคยเป็นผู้ชาย แต่ที่หนักกว่าคือนางเอกเพ้อตามได้ไงฟระะะ

thegift52

เดี๋ยวนะ พรอะไรของมันเนียะ สรุปดีหรือไม่ดี แต่ดูแล้ว จบดีนะ อิอิ

BDragonWar

เปิดเรื่องว่าเดาว่าต้องเป็นแบบนี้ อ่านไปคิดถูกเว้ย 5555+
เปลี่ยนเพศแล้วติดใจด้วย
BDragonWar

wattana2015

::Reader:: ตอนแรกผมก็กำลังสงสัยในหน้าตาและขนาดของตัวละครที่ผมขาวว่า ไซส์มันเล็กกว่าเพื่อนของมันอยู่  ::Dizzy:: บอดี้มันเล็กๆแปลกๆเหมือนตัวละครผู้หญิงแต่เอาเข้าจริงๆก็เป็นไปตามคาดแบบพลิกล็อกเล็กๆ  ::HoHo:: เพราะพรที่เจ้าตัวละครขอแบบไม่ได้คิด และเทพเจ้าก็ช่างมีวิธีคิดที่ล้ำลึกจนนึกไม่ถึง 555+  ::Falling::

Whoo Amm Ii

ก่อนขึ้นเขายังเป็นเพื่อนชายชวนเพื่อนชายไปขอพรกันอยู่เลย พอขาลงเขากลับกลายเป็นคู่รักหนุ่มสาวเฉยเลย