ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jj jj

ตอบแทนบุญคุณครูแบบนี้ยอดเยี่ยมมากๆๆครับ

manxxx

ต้องสานความสัมพันธ์ต่อไปครับ เอาเป็นแฟนเลยครับ

กำพล

ศิษย์คิดล้างครูหรือลงลิ้นกันแน่ความฝันแต่เด็กเลยใช่ไหม

Nave Hunt

ขึ้นครูแท้ๆเลยครับแบบนี้ จัดหนักไปเลย

nongtle

อยากกลับไปตอบแทนคุณครูบ้างจังครีบ

Hunter191

teenee4you

ดำเนินเนื้อเรื่องได้สุดเสียวๆมากๆเลย มีภาคต่อไหมอะ สนุกมากครับ

pgh22

เปลี่ยนแนวเหลอท่านแต่แบบใหนถ้าเป็นท่านแต่งก็สนุกและเสียวเหมือนเดิมแต่เนื้อเรื่องมันจะแข็งๆหน่อยแต่ก็สนุกไปอีกแบบขอบคุณครับ

thana7

2kidding

เล่นครูเอาเข้าซะแล้ว เด็ดจริงๆลูกศิษย์

jackwan01

ต้องตอบแทนครูให้ถึงสวรรค์ไปเลยดีแล้วครับอิอิ

dodoza2

ที่มาของคำว่าขึ้นครู เป็นเรื่องสั้นที่สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับ

aek01

ขึ้นครุของแท้ แต่ถ้าครูสวยและยอมก็โอเคร

whitegon

ครูช่วยสอนและได้ช่วยครูถือว่าทำดีครับ

xman40