ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdchangmai

ลูกศิษย์คิดเ_็ดครู น่าจะเป็นความฝันของเด็กผู้ชายหลายๆ คน นะเนี่ย เรื่องจะเป็นอย่างไรนะ แต่ขอร้องหล่ะ อย่าหักมุมนะตั้งใจอ่านจริงๆ

TonNy

longman_44

mariesar

jjhj1988

การช่วยให้ครูขึ้นสวรรค์ถือเป็นการตอบแทนครูอีกทางนะคับ 5555+

madsside

ตอนสมัยเด็กๆก็ได้แต่คิด มีแอบดูบ้าง

kamenraider

pp1659

ลูกศิษย์มีอะไรกับครู เป็นอะไรทีเด็กผู้ชายแอบคิดจินตนาการ

watcha keawpar

ชอบแนวนี้มากครับ อยากไห้มีเรื่องต่อ ไปอีกครับ ชวนให้หลงไหลครับ

no image

Jou Mushi

ตอบแทนครูแบบนี้ดีครับช่วยเหลือกันไปขาดเหลืออะไรก็เติมได้ 5555555 น่าจะทำเป็นซีรี่ย์สั้นๆ

Mix_Xer

อ่านชื่อตอนก็นึกว่าเป็นประสบการณ์เปิดซิงครั้งปรก ที่ไหนได้เป็นการขึ้น(ขย่ม)ครูซะงั้น ฮ่าฮ่า

God25

เป็นเรื่องที่น่าจะมีตอนต่อนะครับ
เป็นเรื่องที่ดึงอารมณ์ได้ดีเลยครับ

อิทธิพล ทบชา

ทดแทนพระคุณอย่างดีงามเสียน้ำอย่างเต็มที่เลยครับผม