ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yatchy

น่าจะมีภาคต่อ สอนวิชาพิเศษลูกสาวครู ติวเข้มเอาลูกครูจัดไปอย่าให้เหลือ

blueworm

เปียกกันถ้วนหน้ารับสงกรานต์

ดูท่าทางจะมีต่อ

phaii

ชายหญิงของคู่กันนะครับ ขนาด ชายและชาย หญิงและหญิง ยังคู่กันได้เลย

lek123

bondinlove

อดีตลูกศิษย์กลับมาเล่นงานครูซะได้นะครับ555

ponchan80

ชายหญิงของคู่กันนะครับ นึกว่าเป็นประสบการณ์เปิดซิงครั้ง

bannoknon

densanova

Ren Suzugamori

ดูจากเรื่องน่าจะมีตอนต่อน่ะเนี่ยครับ คุณครูกับลูกศิษญ์

sarawut chanart

negazero

ดูๆไปเหมือน NTR ทางอ้อมยังไงไม่รู้แต่ไม่ถึงขั้นปวดตับเลย

benzlt22

เยี่ยมเลยครับ อยากให้มีตอนต่อ แบบว่าแนวทางกึ่งถูกกึ่งผิด ผมชอบครับ

itschelsea11

เรื่องบางเรื่องถ้ามันขึ้นอยู่กับความพอใจของทั้งสองฝ่ายก็ไม่ผิดหรอกนะครับ

jackalza

ทำให้ครูขึ้นสวรรค์ถือเป็นการตอบแทนพระคุณครูนะ 555

BuffFun

แนวสาวใหญ่แบบนี่ชอบมากครับ ถือว่าตอบแทนบุญคุณครูครับ win win