ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aone

ตอบแทนพระคุณครูประจำชั้นได้อย่าถึงอกถึงใจถึงเนื้อถึงตัว ::Ahoo::

lovebom29

Pigdavil

แหม ถ้าย้อนเวลาไปเป็นตอน ป.6 ได้ล่ะแจ่มเลย เปิดซิงคุณครู

gaingane

ทำถูกต้องแล้วครับ เรื่องนี้ไม่ได้ทำให้ใครเสียใจ วินวินทั้ง 2 ฝ่าย

paoimpreza

hnongkungja

เรื่องนี้น่าจะทำเป็นซีรี่ส์นะครับ หลายๆ ตอนหน่อย

saitaman

นี่เป็นอีกเรื่องได้เลยนะครับเนี่ย 5555 เป็นลูกศิษย์ที่ดี ครูมีปัญหาเราก็ต้องช่วยเป็นธรรมดาครับ 555

Saturn Wang

ชอบจังเลย  นึกถึงคุณครู  อยากตอบแทนคุณมั่ง

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

ballnakrab

อยากให้มีตอนต่อไปนะครับ อยากทราบเลยว่าเรื่ิองราวจะไปอย่างไร ::WowWow::

kidzero

เอาน่า ถือว่าตอบแทนกันไป ตอนเด็กๆครูเค้าก็สอนให้เรามีวิชาความรู้ ตอนนี้ก็สอนให้ครูมีความสุข แฟร์ๆดี

Ratpoom mini

nutran179

ัuffa555

::Glad:: แหมมมม
เป็นลูกศิษย์ก็ต้องช่วยครูบ้างสิครับ

micky

ดีครับ สานสัมพันธ์ต่อเถอะครับ ผลัดการสอนคนละวิชาครับ