ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jax116

thewind

Zoso

แมน นี่เป็นลูกศิษย์ ที่ดีของครูจังเลย

ตอบแทนบุญคุณครูซะเต็มเหนี่ยวเลย

poison_react

ผมชอบแนวนี้นะครับ ผมก็เคยมองๆ ครูสมัยเรียนเหมือนกัน
เพื่อนบางคนก็เคยมีประสบการณ์แบบนี้กับครูตัวเอง แต่เป็นตอนเรียนจบทำงานแล้ว
ตอนนี้แต่งงานกันไปแล้วครับ

ความรัก ความปรารถนา อะไรก็ขวางไม่ได้ครับ
แบบนี้ต้องทำให้ครูเป็นของเราแบบสมบูรณ์ครับ

.......+2 money ::Confident::
พูดคุยมีมุมมอง คอมเมนดีมาก

mewzira

แนวเรื่อง จากที่อ่านโปรย น่าสนใจไม่ใช่น้อย ขึ้นกับครูแน่ๆ 55

xvenomz

ศิษย์ ครู สืบสานความสัมพันธ์ต่อกัน ถ้าผัวครูไม่กลับก็ยาวๆ เลยครับ

a_lex

ข่าวสมัยนี้ มีทั้งขึ้นครู แต่ส่วนใหญ่จะโดนครูขึ้นซะมากกว่า

darkdd1999

Boran Mark

เรื่องแบบนี้ไม่เห็นต้องคิดมาก ไม่ได้แอบไปเป็นชู้เขาซักหน่อย

intanianoi

elviswhat

ถ้าเราสมยอมทั้งสองฝ่ายก็ไม่เห็นจะผิดตรงไหน

live20

samanlo ba

เป็นนักเรียนที่ดีต้องรู้จักทดแทนบุญคุณครูแบบนี้ใช้ได้

keng7799

มีการจัดค่าตอบแทนให้ครูด้วย เป็นลูกศิษยืประเภทไหนเนี่ย

ka55anova

อายครูไม่รู้วิชา อายภรรยาไม่ได้บุตร แต่ถ้าอยากได้ทั้งบุตรทั้งวิชา ก็จงหาภรรยาที่เป็นครู