ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

synivorn

ครูพัช ระวังโดนข้อหาข่มขืนลูกศิษย์นะ

hansamuboy

นึกถึงเรื่องของตัวเองเลยครับ เคยมีเหตุการณ์ประมาณนี้เหมือนกัน

phithan

ได้ขึ้นครูจริงจริงเลย ไม่ผิดเพี้ยนแน่ สุดยอด

Paragraph<BB>

ผมอยากเห็นครูขึ้นด้วยอ่ะ ผมว่าขึ้นครูแบบนี้มันเหนื่อยไปนะครับ 

The Naive

ลูกศิษย์คิดล้างครูซะแล้ว 5555 แซวเล่นนะครับ

suratad

ขึ้นครู หรือจะให้ครูขึ้นเองดีน้อ สะใจจริงๆ แต่ก็สงสารครูพช

scofirn

Horing

Titanจู่โจม

mardee dee

ไม่รู้ว่าขึ้นครูหรือครูขึ้นคับ อดมานานขนาดนี้ คุ้ม

Sing789

คุณครูมีบุญคุณ ตอบแทนครูหลายๆครั้งนะแมน

Invisibleman

Pixma