ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn91771

ได้ตอบแทนพระคุณครูแล้วครับ แต่ต้องตอบแทนหลาย ๆ ที

vtklk2015

บางครั้งเราก็แอบมีใจให้คุณครู แต่น้อยคนที่จะโชคดีแบบคุณนะครับ

exsoldier

เอาน่า ตอลแทน พระคุณคุณครู ช่วยให้หายเครียดหน่อยยยย ::Shy::

mrit224

inferno555

Tub tub

โดนศิษย์เล่นสะแล้ว เหงาๆก็มาเอากับศิษ

Kiss my ass

::Sweat::เล่นครูซะแล้วววว ครูก็ไวไฟใช้ได้เลยนะเนี่ย แต่คนมีประสบการณ์แบบนี้แหละเยสมันมากกก

BrOsZ NaHa

สุดยอดเลยครับเเบบนี้ จะมีครั้งต่อไปมั้ยนะ

st3323liap

อยากเจอคุณครูแบบนี้จังเลย จะได้ทดแทนพระคุณ

kaos2517

win2910029

ไม่จำเป็นต้องรีบตัดสินใจนะ ให้เวลาเป็นตัวบอกว่าความสัมพันธ์จะพัฒนาไปแนวไหน

Joepure~☆

ต่างคนต่างโตกันแล้ว ปล่อยให้สถานการณ์พาไป

medsay

::Glad:: นี่สินะที่เค้าเรียกว่าการขึ้นครู ที่แท้ทรู น่าจะมีรูปภาพประกอบให้จินตนาการตามสักหน่อย ขอบคุณครับ