ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

awayg2

เสียดายผมเจอแต่ครูแก่ๆ ไม่เจอครูสาวๆแบบนี้เลย 555 ::Ahh:: ::Ahh::

787878

เป็นอารมณ์สมัยหนุ่มๆนะครับ สมัยนั้นไม่ค่อยเจอสาวๆ เห็นก็แต่ครูกับลูกแม่ค้า คิดถึงความรู้สึกนั้นเหมือนกันแต่คงไม่ไหว ครูผมก็ห้าหกรอบกันแล้ว สาธุ

Chalermsak Kraiwas

ไม่รู้ใครหลอกใคร อิอิอิ

ขอบคุณครับหมอ

pm2015

snake22

::Ahoo::
ทำถูกแล้วครับ เป็นการทดแทนคุณ เมื่อครูลำบาก

rhafz

ผมบังเอิญไปเจอโพสใหม่ของท่านกลับมาไล่อ่านงานเขียนแรกชอบสำนวนและการบรรยายจริงๆ

S.Wattana

boua29644

[email protected]

คุณครูน่าจะฟินมากๆเลยครับ น่าหาอีกสีกคนช่วย

kiragorn

SNGOT

ทุกตำนานย่อมมีจุดเริ่มต้น เพิ่งเคยย้อนมาอ่านซีรี่นี้ตอนแรกครับ

finex

ขึ้นครูจริงๆเลย แต่บนตัวครู ครูติดใจแน่

namluang1978

Deep Sea