ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mankkk

ขึ้นครู แล้วสักพักครูคงขึ้น ผลัดกัน

pomm99

ตอนเรียนก็มีแอบชอบครูเหมือนกัน แต่ก็ได้แค่ฝัน

xfever2559

oay02

ครูสอนลูกศิษย์มาเยอะแลัว ลูกศิษย์ขอสอนคุณครูบ้างละนะ ผลัดกันครับคุณครู

slipperzuka

น่าจะมีตออีกซักตอน อ่านเรืองอื่นถึงต้องกลับมาอ่านทั้งหมด

witkth

only1A

poster007

ต้องเยดให้ติดลูกสักคนครูจะได้ไม่เหงา

Pattpatt27

จังหวะและโอกาศมันได้นะ
ต่างคนต่างวินๆ ไม่ผิด
ที่แสดงความรู้สึกต่อกันหรอก

smoklong87

อ่านเมื่อไรก็มัน ต้องกลับมาอ่านอีก

ultrasonic

amtorff73

ผมเห็นด้วยกับอย่างหลังมากกว่านะครับ ที่บอกว่าหลังจากนี้คุยกับครูไว้แก้เหงาดีกว่า เพราะยังไงครูก็หย่ากับผัวแกแล้ว

wjoe44

ขึ้นครูเสร็จแล้วก็โดนครูขึ้นบ้างละ

Xpass