ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jumpe Athibadee

ถ่านไฟเก่าลถกโชนและรุนแรงยิ่งนัก

MAC

ระวังนะครับถ่านไฟเก่าลุกแล้วดับยาก (เกิดไม่ดับจะทำอย่างไร) ::Horror::

zamakarn

ง่ะ กลายเป็นเรื่องดราม่าซะงั้น ไม่นะ นา ไม่น่าทำแบบนี้เลย TwT
ขอบคุณครับ

oddsk

เติมเต็มจนล้น สามีจะโกรธที่บอกไม่หมดไหมเรื่องแฟนเก่า

ktbb1966

ถ่านเก่าถ่านใหม่พ่อสามีตัวดีคงไม่สนใจหรอก คือมีความสุขกับการดูหนูนามีความสุขกับชายอื่นมากกว่า

olemantu

เป็นคนชอบอ่านเรื่องเสียวที่ฝ่ายหญิงโดกระทำ จะโดยเต็มใจหรือไม่เต็มใจก็ตาม รุนแรงก็ได้ แต่ไม่ชอบภาพที่เขียนถึงหญิงที่โดน..ในลักษณะที่บอบช้ำ บานเบอะ
ภาพในแบบที่ท่านเขียนจึงดูค่อนข้างน่ารัก โดนจัดหนักไม่น่าจะเปนไร  Flash Back สมควรมีและยาว ๆมากกว่านี้ เพราะจะแสดงความรู้สึกของอีกฝ่ายได้ชัดเจน
ชอบภาพประกอบทุก ๆครั้งครับ สวยน่ารักชัดเจน พอเหมาะกับเรื่องราวดีครับ

.........+2 money ::Confident::
แว่นเห็นด้วยนะ หึหึ

tapakron22

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::ถ้าสายมืดแบบเรื่องแฟนผมดูนะคับ จะสุดติ่งเลยแนวนี้เจ็บๆดีชอบมากครับ

beang555

ตอนนี้ร้อนแรงมากคับ สมกับชื่อถ่านไฟเก่าจริงๆ ลุกโชนเลย น่าจะมีแอบนัดกันแน่นนอน

namogt

jjgreat

สมปอง บุญ

ลุ้นว่าหนูนาจะท้องหรือเปล่าเล่นแตกในกันแบบนี้นะ

Nu metal

อดีตนานี่ เยอะมากนะ โชกโชนนะแบบนี้

Donbandan Donwong

อ้าว เรื่องแดงซะแล้ว พระเอกจะทำยังไงกันล่ะทีนี้

Slave

อ่านแล้วตื่นเต้นจังอ่ะ. ลุ้นมากด้วย จะเสียเมียให้กะแฟนเก่ามะเนี่ย. ขอบคุณมากครับ

aek2aek2

การเอากับแฟนเก่านี้ได้อารมณ์อย่างมาก