ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kob_wj

ลายเส้นเคยอ่านนะคับผม เนื้อเรื่องน่าจะสนุก เพราะคนเขียนเรื่องนี้ผูกเรื่องได้ดี

nickynakub

ทำไมต้องเริ่มด้วยการจับก้นตลอด แล้วไปจับอยางอื่นต่อ

konkidmak

สุดยอดเลยครับ ท่าน Hypnos นี่คือตำนานของจริงครับ ท่าน Kater ก็จะได้เป็นตำนานต่อไป

ขอบคุณที่เปลี่ยนจากคนอ่านมาเป็นคนแปลนะครับ  ::Thankyou::

จะติดตามต่อไปเรื่อยๆนะครับ

BDragonWar

เจอแบบนี้ นี่จะปล่อยให้รอกไปได้ไงต้องลุยยยยยยยยย
BDragonWar

nuinoinaja

Reggal

ลายเส้น พล็อตเนื้อเรื่อง ชวนนึกถึงการ์ตูนยุคแรกๆเลยแบบยุค 2000 ต้นๆ กลิ่นอายญี่ปุ้นญี่ปุ่น รอดูเนื้อเรื่องว่าจะเป็นอย่างไร แล้วก็พล็อตเรื่องจะแสดงถึงความคิดของคนในสมัยนั้นยังไง ถึงจะเคยอ่านมาเยอะแล้วแต่ก็จำไม่ได้แล้วแหะ ขอรองอ่านซักหน่อยดีกว่า  ::WooWoo::

EDIT หลังอ่าน

ถึงจะเป็นการตูนลายเส้นเก่าๆ แต่พล็อตเรื่องนี้ใช้ได้เลยครับ จัดหนักจัดเต็ม ฟินๆกันไปเลย แถมดูมีเรื่องราวมากกว่าหลายๆเรื่องในสมัยนี้ซะอีก // พระเอกแม่งว่าร้าย เจอนางเอกแกล้งเข้าไปร้ายกว่าเดิมอีก 555

ivory

แอบมีมุกน่ารักๆเช่นพวกตัวดี ตัวชั่วแทรกมาด้วยไม่ใช่เอาหื่นเข้าว่าอย่างเดียว ขอบคุณนะครับที่แบ่งปัน

หลวงนก หลวงนก

สุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ::Glad::จัดการเลยในออฟฟิสนี่แหละ

Phusith Kongprasert

จิงๆแนวเส้นแบบนี้ผมไม่ชอบเท่าไหร่ แต่เห็นสิ่งตอบแทนแล้วอดเม้นไม่ไหว อิอิ ขอบคุนครับ

v340

ลายเส้นดูออกแนวเก่าๆหน่อยครับคุ้นๆอยู่เหมือนกัน เนื้อเรื่องแบบนางเอกไม่ได้ตั้งใจออ่ยแต่พระเอก
มีจังหวะเข้าเลยปล่อยเลยตามเลย ยังไงก้อขอบคุณครับที่ผลิตงานดีๆมาให้เสพกัน ::Thankyou::

glaciar

เอ๋ ลายเส้นนี่คุ้นๆแห  เหมือนเคยผ่นตามายังไงไม่รู้ แล้วก็เนื้อเรื่องน่าจะสนุกใช้ได้ ยังไงก็ขอบคุณท่านมากครับ ::Orz::

sonteen42

เห็นเกริ่นต้นเรื่องมา ว่าเป้นเรื่องที่ชอบ ที่สุด  ยังไงก็ขอบคุณก่อนเลยครับที่มาแปลให้อ่านกันแบบนี้ ไม่แน่ใจว่า ถึง กระทู้แล้วหรือยัีงแต่ปกติผมตอบตลอด
ส่วนเรื่องนี้ก็ดูน่าสนุกดียังไงก็ขออ่านหน่อยแล้วกันนะครับ

HooH9999