ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

estefania

toto65

เป็นลายเส้นที่อยู่กันมาตั้งแต่อดีตถึงปัจุบันเลยแหะ นับถือในความพยายามของท่านครัช นานแค่ไหนไม่สำคัญ อย่างน้อยได้ทำในสิ่งที่เราตั้งใจ

bunhelupu

ลายเส้นแบบนี้ผมเคยเห็นมาหลายปีแล้วครับถึงจะจำชื่อคนเขียนไม่ได้ก็เถอะ แต่เห็นแล้วรู้เลยเพราะเป็นเอกลักษณ์มาก

jojyjung

จำลายเส้นนี้ได้ครับ เหมือนสมัยก่อนที การ์ตูนเรื่องที่ พระเอกมีพี่สาวหลายบุคลิกรึเปล่าครับ กลางวันเปนคนนึง เช้าเปนคนนึง กลาวคืนเปนคนนึง งานคล้ายๆแบบนี้เลย

ส่วนตัวชอบแบบนี้มากครับ ดูละ อารมณ์ลื่นไหล อิอิ แถมงานและสตอรี่จะเปนเอกลักษณ์ขอบคุณมากที่หางานแบบนี้มาให้ดูครับ

adinan333

ลายเซ็นนี้ผมชอบมากครับ ถึงภาพจะเก่าไปมากแล้วแต่ก็ยังคงน่าติดตาม 

jack05248

nuttabank

งานดองมีแต่เด็ดๆนะครับ
ดูแล้วฝ่ายหญิงไม่ได้ตั้งใจยั่วแต่ถ้าไม่โดนจะเป็นh-doujinได้ไง
ส่วนพระเอก555 เสียเหงื่อกะงานแล้วเอาให้คุ้ม

seq0010107

ระดับตำนานเลยลายเส้นนี้ คุณครูที่รัก

Ae Haha

เห็นสาวๆหุ่นดีขนาดนี้ ยังไงความหื่นก็ต้องมีมากกว่าความดี ใครจะอดใจไหว
ใช้งานดีนัก ปล้ำซะเลย

nixerr

liverpudlian

ลายเส้นคุ้นๆนะครับ เหมือนคนเห็นผลงานของอาจารย์ท่านนี้มาแล้วเมื่อหลายปีก่อน
กลับมาที่เนื้อเรื่องเจอหอยระยะประชิดขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว 555

ตอบหลังอ่าน
ผมว่านางเอก็หื่นใช่ย่อยนะเนี่ย เหมือนจะชอบ outdoor เป็นพิเศษ