ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tottor01

Uzumaki Naruto

OuTDooRz

เพิ่มความตื่นเต้น ทำโดยไม่ให้ได้รู้ตัว ต้องติดตามครับ

jirasakgolf7

นักเขียนรุ่นเก่าหรือเปล่าครับ ผมคุ้น ๆ นะว่าเห็นลายเส้นแบบนี้ในพวกหนังสือใต้แผงแปลเถื่อนสมัยก่อนบ่อย ๆ
อ่านจบแล้วเป็นแนวเก่าจริง ๆ พ่อแง่แม่งอน ปากบ่นแต่ตัวไม่ค้าน ::Evil::

jw4321

เพื่อนร่วมงานยังไม่เว้น  มันน่านัก...555

genoside

ผมว่าภาพก็สวยนะครับ เนื้อเรื่องก็ดี

ขอบคุณมากครับที่ช่วยแปลมาให้ได้อ่านกัน

SkullHead

เป็นอะไรที่ไม่ควรพลาดเลยละครับ

ขอบคุณที่แปลหลายๆ เรื่องให้อ่านครับ

xonly-1993

ลายเส้นคลาสสิคจริงๆ ทำให้นึกถึงเรื่องสมัยวัยสรุ่นเลยทีเดียว ขอบคุณครับ

SilcenceKnight

ผมชอบลายเส้นเก่าแบบนี้นะ
มันดูคลาสสิคดี เนื่อเรื่องก็ดี
โดยรวมแล้วชอบมากเลยครับ
ขอบพระคุณมากๆครับที่มาแบ่งบัน

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

เห็นลายเส้นแล้วรู้สึกเหมือนการ์ตูนโป๊เป็นเล่มๆที่สมัยเด็กๆเคยขโมยพ่ออ่าน จำได้ว่าแกซ่อนไว้หลังตู้เสื้อผ้านี่ล่ะ มันเหมือนเปิดโลกใหม่ของการ์ตูนให้ผมเลย สมัยนั้นผมโคตรชอบเลยนะ ไม่มีเซนเซอร์ให้รำคาญใจเลย แล้วเรื่องที่เขาคัดๆเอามาแปลรวมเล่นนี่คือ มันเด็ดจริงๆถึงจะเอามาแปลรวมเล่มมาขาย ก็ยังเสียดายมาถึงทุกวันนี้ ว่าไม่ได้สะสมไว้

lak8719

มาช่วย​ ยกของแต่กลับได้​ซะงั้น​ ออกแนวตกกระไดพลอยโจนรึเปล่าเนี้ย

corpse666

::Glad:: อยากกินแทนพระเอกมาก อ่านแล้วขึ้นเลยครับเรื่องนี้

oyoyo

ลายเส้นนี้คุ้นๆตาอยู่ แต่ถ้ากับเรื่องนี้ไม่เคยอ่านมาก่อน
มันทำให้ผมนึกถึง Yuri and Friends Athena and Friendsอะไรพวกนั้นในสมัยก่อนเลย
----------
ทำกันครั้งเดียว ขอแต่งงานเลยเหรอ
แต่หุ่นสะบึมแบบนี้ เอาอยู่แล้ว