ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

virgoranger

เจอท่านี้เข้าไปใครจะรับไหวละ

edit ว่าละต้องติดใจ 55+

pongsan

ส่วนใหญ่ผมชอบdoujinที่ท่านเลือกมานะครับ ::JubuJubu::  นอกจากลายเส้นสวย(แถมมีอนุภาคของความหื่น  ::Grimace::  แฝงอยู่อย่างรู้สึกได้!) แล้วยังมีความดิบของเนื้อเรื่องที่โดนใจ ::Fighto::    โธ่!...ชีวิตจริงมันทำแบบนี้ได้ที่ไหนเล่า มันก็อาศัยจิ้นเอาจากเรื่องdoujinสไตล์นี้แหละ! ::HoHo::   ท่านว่า...ดองงานไว้เยอะ!   งั้นคงไม่ว่า...ถ้าจะบอกว่า ผมก็ดองการอ่านdoujinของท่านไว้หลายเรื่อง(มันยังไม่มีอารมณ์ ไม่ใช่ๆ!  ::Punch::   มันยังไม่มีเวลาอ่านแบบ...ชีลๆอ่ะ! ::Confident::   )   ขอบคุณนะครับสำหรับของดอง! ::Thankyou::  ถ้าผมเมาอัลกอฮอลจากไห...อย่าว่ากัน! ::DookDig:: ::Evil::

tcm12599

นึกว่าภาคต่อจากคุณครูที่รัก ตัวละครหน้าเหมือนกันเลย
หลังอ่าน
ไม่ผิดกันลายเส้นนักวาด กับถ้อยวลีที่แปลเลย ลงตัวสุดๆ อ่านแล้วยืนขึ้นเลย ::Hunger::

นางเอกของอาจารย์คนนี้คล้ายๆกันแบบนี้แหละ สงสัยอาจารย์แกฝังใจเหมือนผม 55

blackkids

ลายเส้น อจ. เห็นผ่านตามาหลายเรื่อง ก้ชอบทุกเรื่อง ทั้งที่มีแปลและไม่แปล
บ้าน xonly เป้นบ้านที่ช่วยผมแก้เหงาได้เยอะเลยคับ
ถึงบ้างช่วง จะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก้ติดตามผลงานของทุกท่านเสมอคับ

littlevoi

ไม่ได้เจอลายเส้นแบบนี้มานานแล้วนะเนี่ย ลายเส้นดูให้อารมณ์เหมือนสมัยก่อนที่ผมเคยอ่านมากๆเลย แล้วเนื้อเรื่องท่าทางจะสนุกดีด้วยฮ่าๆ

ขอบคุณมากครับท่านผู้แปลมากครับ ที่ทำให้รู้สึกเหมือนย้อนวัยยย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โอ้ ลายเส้นที่คุ้นเคย คิดถึงผลงานเก่าๆเลยแหะ

13doom

อ่อยรึเปล่าไม่รู้ แต่รู้ว่าโดนแน่แน่  ::YarKK:: ::YarKK::

sohee1412.

ลายเส้นที่คุ้นเคย เคยอ่านเรื่องประมาณน้องชายเอาพี่สาวนี่แหละ ชอบมาก

aphroditeszale

Seven Swords

โอ้วเป็นผมก็เอา555

โอ้วเป็นผมก็แบน555

Akira Watanabe

::Sweat:: เคยเห็นลายเส้นแบบนี้แล้วครับ  แต่อันนี่น่าจะเก่าเก็บมาก

ส่วนไอพระเอกนั้นขึ้นง่ายเหลือเกิน

*edit สรุปผู้ชายว่าหื่นแล้ว  เจอหื่นกว่า 555+

Deep Dark

อ่านแล้วหยุดไม่ได้เลยครับฟินตามพระเอก ห้องเก็บของนี่มันเหมาะจริงๆ  ::Shy::