ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saka2520

ดราม่านี้จบแบบว่าแค่นี้เหรอ จับได้เองแบบนี้น่าจะมีการแก้ปมอะไรกันบ้างพระเอกเราจะได้ไม่ดูเหมือนซื่อจนบื้อนะครับ ก็แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ อีกอย่างจากใจคนรักนารู้สึกว่า กับเจนี่ นาล้ำเส้นไปมากละมันเกินเซ็กเพื่อเพิ่มความสุขในครอบครัว

wangdora29

วัชจะเป็นแค่คนเดียวที่นามีความลับด้วยหรือเปล่านะ น่าติดตามมากครับ

xxx559

นาเหมือนจะมีความลับมากกว่านี้เลย

warunnop

จบอย่างเหงาๆ สรุปเป็นแฟนเก่าสินะครับ

gaingane

เหมือนนาจะปิดบังอีกแล้ว แต่ยังไงก็ได้รู้ความจริงบ้างก็อาจจะดีกับคุณสามีแหล่ะ ทีหลังคุณสามีก็จำลีลา คนอื่นไปใช้บ้างนะครับ นาจะได้รัก ได้หลง

che_13

ก็ลุ้นตามละครับความลับจะเปิดไหมการประชดครั้งนี้มันสุดยอดจริงๆ

sebastien.vaynard

กำลังจะพีคแล้ว ขอให้พระเอก อยากเอาคืนด้วยการหากิ๊กซักคนครับ

รักโลก รักไทย

น่าจะยังไม่จบนะ เห็นนาเป็นแค่เครื่องระบายความใคร่ของตัว ทำไมชอบเห็นเมียตัวเองไปมีเซ็กซ์กับคนอื่นนะ

spea12

แฟนเก่า

•====================================•
23/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 23/4/2561 ~23/10/2561 }

•===============================================•

BazillUz

กลัวนาจะติดใจแอบไปมีอะไรกันลัยหลังมากครับ

fireanimal

ถ้าไม่รีบตัดบทอาจจะเสียเมียได้นะ 

camel28

ตกลงกันได้ด้วยดี ก็สบายใจ อย่างไงก็เมียเรา พูดคุยกันให้เยอะ ๆ

mcgide

ผู้หญิงยากหยั่งถึงจริงๆ
ทำเหมือนประชดแต่ในใจรู้สึกชอบที่ได้ทำแถมขอบคุณอีก

ฟหกด่าสว

ติดว่าตอนแรกนาแค่ตามใจผัวแต่กลายเป็นว่าต้องมีอะไรกับแฟนเก่า คงตกใจเหมือนกัน แต่ก็ตื่นเต้นด้วย พอทำจริงๆ กลับเตลิด คงรู้สึกทั้งผิดทั้งชอบ สับสนตัวเองมาก ผัวๆทั้งหลายที่คิดอะไรแบบนี้คงต้องใช้สติคิดให้ดี แต่ร่ยนี้มาพลาดตรงไม่รู้ว่ามันเป็นแฟนเก่ากันนี่แหละ

aioros13

เฉลยให้สามีรู้แล้ว เจหนีไวจัง จัดไปเยอะสะใจเลย โดนจับได้แล้วสงสัยอดแล้ว หรือจะมีแอบไปเจอทีหลัง ดูนาจะติดใจเจอยู่นะ
สนุกมาก ขอบคุณครับ