ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

นาก็ยังคงรักสามีเหมือนเดินนะ ของเก่าผ่านมาแล้วก็ผ่านไป อย่าใส่ใจมากครับ ขอบคุณครับ

veget

นี่ขนาดว่าสงสารสามีนะ ยังจัดเต็มกับวัชขนาดนี้ ถ้าวัชไม่หลุดความลับออกมา นาจะบอกสามีรึเปล่า?

yumer

คนแรกยังไงก็ไม่ลืม จนตายอะ ยิ่งเอามันด้วยนะครับ

muzachi

สงสารทั้งสองคนครับ หนูนาไม่อยากนึกถึงอดีตแต่ก้อต้องการเอาใจสามี

Chai Pin

อยากรู้จิงๆตอนหน้าจะเป็นใครที่ได้อึบนา

apichart2523

ผมชอบแนวที่ท่านเขียนนะคือเป็นแบบยั่วย่ัว ยิ่งยั่งมากมากไม่ได้เอาซักทีเนี้ยยิ่งดี แบบอารมณ์เมื่อตอนเขามีอะไรกันมันจะมีอารมณ์มาก บางเรื่องผมเห็นคนแต่งแบบกินเยี่ยวแล้วด่าผู้หญิงร่าน แรด แบบไม่ให้เกียรติผู้หญิงผมว่ามันเกินไป ถึงแม้ในสังคมเราจะมีคนชอบแบบนั้นอยู่บ้าง แต่ผมไม่ชอบ แต่ก็ไม่ได้ตำหนิผู้แต่งท่านนั้นนะ ท่านก็เขียนดีครับ แต่ถ้าเป็นแนวของท่านผมชอบการให้เกียรติผู้หญิงที่เรารักครับมันสวยงามดี ::Cheeky::

......+1 money ::Ahoo::
อีกมุมมองและสีสัน

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
คหสต. ผมว่าตอนจบมันรวบรัดแล้วก็จบง่ายไปหน่อย ต่างฝ่ายต่างดูค้างๆ คา แบบนี้แอบกลัวเลยว่า อนาคตของนาจะเป็นไปยังไง เพราะดูแล้วเหมือนยิ่งถลำลึก ไม่พอผมว่าถ้าวัชรู้เรื่องความไม่ปกติของชีวิตคู่ของนา(ฝั่งสามี) วัชหรือเจ อาจจะไม่ยอมอยู่เฉยแล้วย้อนกลับมาแย่งนาไปก็ได้

...........+1money ::DookDig::
อาจมีอะไรมากกว่าที่คิด

Sittipong Kengchai

kit2516

อยากประชดผัวรึของเก่ามันแซ่บกว่า

Fri Da Y

อยากให้น้องนาแอบไปเย็ดโดยที่ผัวไม่รู้บ้างจัง

อิทธิพล ทบชา

หัวใจสำคัญของความรักคือการเข้าใจในตัวตนซึ่งกันเเละกัน ถึงเเม้นาในเนื้อเรื่องจะมีเรื่องที่ปิดบังไป เเต่ถึงยังไงการประคับประคองความรักในครอบครัวยังคงต้องดำเนินต่อไป พออ่านเรื่องนี้เเล้วได้อะไรมั้ยบอกเลว่าอันหนึ่งเลยคือความเสียว กับส่วนหนึ่งคือความเข้าใจภายในระหว่างตัวสามีกับนานั้นเองตอนต่อไปจะเป็นยังไงรออ่านอยู่ครับผม

............+2 money ::Confident::
เป็นอีกมุมมองที่อ่านผ่านตัวละคร

gungun.khondee

ไม่เข้าใจนา ว่าคิดอะไรอยู่ แต่อาจจะติดเซ็กส์ เลยใช้อารมณ์ด้านมืดแบบสุดๆ
ต้องใจเย็น ปรับความเข้าใจกัน

ศิริวัณณา

เพิ่มเติมอีดนิดนึงค่ะ..

นาหย่ามใจไปหน่อย..ที่กินของสดแบบง่ายๆ..ตามใจตัว..ถ้าโสดก็พอเข้าใจ  แต่คนมีคู่ต้องระวังมากเรื่องความเสี่ยงในการติดเชื้อโรค..อะไรก็แล้วแต่..จะสนุกสุดเหวี่ยงอย่างไร..ปลอดภัยก็ควรจะมาอันดับแรก.

savana911

ผู้ชายก็ใจอ่อนเสมอ ถึงแม้จะมีอาการจิตเล็กน้อย ก็ยังให้อภัยเสมอ 
สำหรับ side story ผมคิดว่าแค่เอาความรู้สึกของตัวละครมาชี้แจงหรือ เฉลยก็ได้อารมณ์ดีนะครับ ได้เข้าใจสถานการณ์และอารมณ์ของตัวละครดีขึ้น

Alan

ผมว่ายังไงเราก็น่าจะยังรักอยู่ แต่อย่าให้ถึงกะติดใจเลย