ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a4525

ถ้าไม่รีบตัดบทอาจจะเสียเมียได้นะ ::Cold::

minky way

ประชดครับ หนูนาเขาต้องประชดสามีที่อยากเห็นนักก็จัดให้อย่างเต็มที่แต่ภายใต้เงื่อนไขที่นาเองก็พอใจที่ได้เติมเต็มให้ชีวิต ผมว่านะหนูนาเป็นคนที่ขาดไม่ใช่แค่เรื่องsex แต่เป็นความรักความเข้าใจ เพราะเชื่อว่าในอดีตที่ผ่านอะไรมาเยอะคงเจอแต่คนที่หวังแค่sexจากนา แม้กระทั่งสามีที่"แสดง"ว่าไม่แคร์ความรู้สึกนา ผมเชื่อว่าคุณสามีรักนาจริง แต่การแสดงออกการพูดคุยมันทำให้นาคิดว่าสามีแค่ต้องการแบบนี้ เพื่อสนองตอบตัวเอง...
ส่วนวัช แน่นอนหวังกินฟรีแค่นั้นแหละ 
มีประเด็นให้สงสัยคือ
-เมื่อรู้ความจริงแล้วสามีshock รับไม่ได้ ไม่สู้ เพราะอยู่นอกการควบคุมแล้วจะเป็นยังไง 
-หนูนาจะคิดยังไงถ้าสามีหนีหน้าหายไปไม่บอกกล่าว
-ที่สำคัญ ธวัชจะจัดสวนให้เสร็จหรือเปล่า...เพราะมัวแต่เติมเต็ม

ones26421

การแสดงออกของนา มันช่างขัดแย้งกับคำบอกเล่าเลย

Mix_Xer

จริงๆก็แอบเห็นใจคุณสามีนะครับ ดันมีรสนิยมทางเพศแบบนี้ก็ต้องเผื่อใจไว้ว่าสักวันเมียอาจจะไปติดใจคนอื่นเข้า

ประดิส ประดอย

อ่านตอนนี้แล้วหดหู่มากเลยครับ กลัวจะเสียนาไปแทนตัวเอกของเรื่อง

surfaced

ความรู้สึกเมื่อ จะเสียเมียให้คนอื่นไปมันก็คือหึง

zeebraa

อ่านแล้วตื่นเต้นตาม มีจุดพลิกของเรื่อง จุดทำให้ดึงสติกลับมา แม้จะขัดใจนิดๆ แต่รวมแล้วลงตัวมาก

thep59

ไม่น่าจะใช่แค่การประชดนะ น่าจะแสดงออกตามความต้องการของตัวเองก็ได้

au2000

บทรักยังเล้าใจ
นาจะต้องโดนสวิงจะเร้าใจ
เพิ่มขึ้นอีก
จะรอต่อไป

mr.supply

สุดยอดเหมือนเดิมครับเสียดายคืนดีง่ายไปนิดน่าจะขยี้ปมให้ฝั่งแฟนนาโกรธอีกหน่อยแหมอุตส่าห์ขนาดนี้แล้วแต่ก็สนุกมากครับขอบคุณครับ

Kittipong Janchai

jjhj1988

ผมว่าผมยังติดใจคำสารภาพของนาอยู่ที่ว่าแค่ประชด
โอเคว่าส่วนนึงอาจจะใช่
แต่เพราะจากแฟลชแบ็คช่วงแรกที่นาติดใจวัชจนแทบจะอยากทิ้งชัย
คือถ้านาแค่ต้องการคนที่ตอบโจทย์เรื่องเซ็กส์ ชัยก็ทำได้
แต่ผมว่ากับวัชเพราะมันมีเรื่องความหลังมาเกี่ยว แอบเดาว่ามาม่าจะไม่จบแค่นี้แน่ๆ ตอนนี้ผัวนาคงรู้สึกเหมือนชักศึกเข้าบ้าน หึหึ

Rutt Non

รู้ความจริงจนได้ว่านามีอะไรกับแฟนเก่าทั้งตื่นเต้นทั้งเสียง ตอนนี้ดีนะครับมีเยื้อเรื่องดราม่านิดๆ มาเบรคอารมณ์หน่อย

noomxxx

ถึงว่า ทำไมจัดเต็มขนาดนั้น ที่แท้ก้อเคยเอากันมาก่อนแล้วนั่นเอง มิน่าโหยหาเสียเหลือเกินยังงี้คงไม่ได้ประชดแล้วล่ะ

Ataro Khotdee

กับเจจะจบแค่นี้ไหม  หรือจะมีนอกรอบกันอีก ในเมื่อนาติดใจในสิ่งที่เจปรนเปรอให้แบบถึงพริกถึงขิงในแบบที่นาไม่เคยได้จากสามีมาก่อน คอยลุ้นอยู่นะครับ